Atumia mamilioni kukarabati nyumba, kumbe si yake

Atumia mamilioni kukarabati nyumba, kumbe si yake

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Posts
23,718
Reaction score
66,277
1477659554273.jpg
Mwanaume nchini Chongqing China, alitumia paundi 18, 118 kukarabati nyumba akidhani ni yake, kumbe alikuwa amechanganyikiwa

Jamaa huyo alikuwa amenunua nyumba katika gorofa 40 ya jengo hilo Chongqing, aliamua aifanyie ukarabati ili imfae zaidi

Ripoti zinasema ufunguo aliopewa ulikuwa wa nyumba tofauti na ile aliyonunua, lakini yeye mwenyewe hakufahamu

Alipopewa ufunguo hakupoteza muda kwani alianza mara moja kufanya ukarabati wa mamilioni ya pesa, lakini baadaye ndipo wasimamizi wa jengo hilo wakamwambia anakarabati nyumba ya wenyewe

Imesemekana kulikuwa na nyumba nane katika gorofa hilo lakini ni nyumba nne pekee ambazo zilikuwa zimeuzwa, waliotoa maoni kuhusu habari hizo walipendekeza apewe hiyo nyumba kwa vile tayari ametumia pesa nyingi kuikarabati, huku wengine wakilaumu wasimamizi.
 
Back
Top Bottom