Atishia kuharibu maumbile ya mumewe

Atishia kuharibu maumbile ya mumewe

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Posts
3,068
Reaction score
277
MWANAMKE aliyepewa talaka akiwa safari alierushwa katika mtandao huu wiki mbili zilizopita amerejea nyumbani na kutoa onyo kali kwa mumewe huyo kwa kitendo chake cha kumdhalilisha huku akitishia kumuharibu kiungo cha uzazi endapo atarudia tena kitend

[TD="colspan: 3"]Mwanamke huyo alimtishia mumewe huyo aliporejea jijini Dar es Salaam wiki iluiyopita na kukaririwa na mmoja wa jirani zake kuwa akirudia tena kumdhalilisha atamchukulia hatua ambayo hataisahau maishani mwake

Imedaiwa mwanamke huyo alipowasilui nyumbani kwake hapo kutoka mkoani Pwani kwenye shughuli za utamaduni aliendelea kupinga talaka aliyopewa na mumewe huyo na kugoma kuondoka katika nyumba hiyo

Hata hivyo mume huyo alimtaka mke huyo kukubalina na maamuzi yake kwani kitendo alichokifanya hataweza kuvumia kwa kuwa alimtahadharisha kabla hawajafunga ndoa

“Mimi sikubaliani na talaka zako, sioni kosa, hata hivyo mume alionekana kutokummudu mwanamke huyo na kuonekana kuzidiwa na mwanamke huyo aliendelea kuishi humo huku akipinga talaka hiyo

Chanzo cha habasri kilidai kuwa mwanamke huyo alimtishia mumewe huyo kuwa endapo kama atarudia tena kitendo cha kumdhalilisha atamfanyia kitendo ambacho hataweza kukisahau maishani mwake

“Nitakachofanya mimi, si dhani kama ataweza kuoa tena ,yeye si mwanaume, alisema mwanamke huyo kutishia maisha ya mwanaume huyo

[/TD]

[TD="colspan: 3"][/TD]
 
Back
Top Bottom