Ati mwezi wa 8 & 9 ntumie MONDOC?


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,006
Likes
8,829
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,006 8,829 280
Jamani wifi yenu/shemeji yenu mashallah mungu anawez jalalia kupata member mwingine wa JF,Sasa alivyo ana miezi 7

Nimekutana na mwenzangu ambae tulipishana kidogo kuwatunngia mimba hawa wake zetu yeye mkewe kaenda jana zahanati ya kimara mwisho akaulizwa una miezi mingapi akasema 8 akaambiwa kuanzia sasa mumeo avae kile che kuvalishia uume..sijuii nii vileee.

....aaahhh mondoc hapana conda,..anyway hiyo hiyo watoto wanapita hapa,..sasa mi ndio wiki ijayo kumekucha mwezi wa nane nkasema niulize kwanza jamani ni kweli tutumie kificha uume mwezi wa 8 na 9 ati kisa tu mtoto atazaliwa na maniniii usoni kama awatatumia,binafi sina tatizo nikataka kupata uzoefu kidogo kwa wenye uwezo zaidi,......

Hakika uzazi kazi nzito
 
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined
Nov 21, 2009
Messages
2,974
Likes
32
Points
0
Regia Mtema

Regia Mtema

R I P
Joined Nov 21, 2009
2,974 32 0
Mmh.ndio mshida za hospitali za vichochoroni.
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
65
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 65 145
KULA KITU KITAMU KAKA!.....nya kwa nya:D:D
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,933
Likes
10,923
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,933 10,923 280
Mwanahalisi hiyo njia na mahali mtoto alipo havina muingiliano kwa sasa...!as far as my biology teaches me:Haijalishi!
Endelea mwana..
but kaming to think of it, nahisi hii misconception ndo sababu ya wazee wetu kuoa wake wengi. Huyu akijaa unaendeleza libeneke kwa mwingine..teh teh teh!
 
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
1,256
Likes
12
Points
135
Original Pastor

Original Pastor

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
1,256 12 135
Piga mpaka siku ya mwisho kujifungua kwani hiyo itakuwa kama KY yake ya kurahisisha mtoto kutoka usipofanya hivyo uke unatabia ya kuwa mkavu.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,368
Likes
1,293
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,368 1,293 280
wengi hasa akina mama utawasikia wakisema mtoto kazaliwa usoni ana mananihii kibao AIBUU yaani mpaka mwisho mlikuwa mnafanya. hiyo sasa sijui ndo nini, wakati Dr anahimiza njia iongezwe/panuliwe na baba sasa utafanyaje hapo?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,569
Likes
38,967
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,569 38,967 280
Jamani kwani shahawa zinaenda kwenye mfuko wa uzazi?
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
wengi hasa akina mama utawasikia wakisema mtoto kazaliwa usoni ana mananihii kibao AIBUU yaani mpaka mwisho mlikuwa mnafanya. hiyo sasa sijui ndo nini, wakati Dr anahimiza njia iongezwe/panuliwe na baba sasa utafanyaje hapo?

Chimunguru naanza kupatwa na wasiwasi na elimu yako mkuu! Usinifanye nifikie huko Mtani!

havina uhusiano as long as mko kwenye comfortable position! Na pia hii inampa mazoezi Mama Mjamzito!

Tengeneza njia mkuu!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,006
Likes
8,829
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,006 8,829 280
wengi hasa akina mama utawasikia wakisema mtoto kazaliwa usoni ana mananihii kibao aibuu yaani mpaka mwisho mlikuwa mnafanya. Hiyo sasa sijui ndo nini, wakati dr anahimiza njia iongezwe/panuliwe na baba sasa utafanyaje hapo?
sijui wanataka kuipanua wenyewe!! Hawa wamama nao wakisaidiwa na waume zao shida
tupeni sie wakina daudi
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
40,006
Likes
8,829
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
40,006 8,829 280
Kumradhi wakina selemani
 

Forum statistics

Threads 1,250,043
Members 481,189
Posts 29,718,972