Athari za chanjo ya mzungu kwa Waafrika

Athari za chanjo ya mzungu kwa Waafrika

Leslie Mbena

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2019
Posts
207
Reaction score
678
ATHARI ZA CHANJO YA MZUNGU KWA WAAFRIKA.

Rejea mkutano wa Cairo,Misri 1973,ulifanyika mkutano mkubwa uliohusu upunguzaji wa idadi ya watu duniani, Marekani iliwakilishwa na Waziri wake wa mambo ya nje,mtu aliyeaminika kuwa gwiji wa diplomasia Bw Henry Kissinger,akitoa nasaha Bwana Kissinger alinukuliwa akisema endapo nchi za Afrika zitagomea sera ya upunguzaji wa idadi ya watu,basi wanasayansi wa Marekani watafute ama waangalie uwezekano wa sera hiyo kutekelezwa kisayansi,huo ndio ulikuwa mwanzo wa Ukimwi.

1. Niliwahi kumuuliza mzungu mmoja kwa nini Ukimwi hausumbui wazungu licha ya uzinzi mkubwa walio nao, aliniambia "mdudu wa HIV alibuniwa kushambulia Gene ya mtu mweusi" Nikamkumbuka Kissinger kwenye mkutano wa Cairo,nikajisemea "Africa has been Kissingered".

2. Wasichana kufikisha Miaka 16 bila kuota matiti vifuani hadi wadungwe sindani.

3. Watoto wa kiume kuwa na matako makubwa hadi kushindwa kukimbia.

4. Wavulana kuota matiti kifuani.

5. Msichana kuwa na ndevu na akifikia utu uzima nywele kunyonyoka na kubaki na kipara,

Hayo ndio matokeo ya lishe za kileo na chanjo zenye kemikali,Tuchukue tahadhari chanjo za Wazungu,daima kumbuka Kissinger alisema wanasayansi wa Marekani wapunguze watu kisayansi,Cairo,1973 kwenye mkutano wa upunguzaji wa watu duniani.
 
Hivi hili jambo bado tu mnahangaika nalo kama ndo chanjo tumechanjwa sana mlikuwa wapi tangu hapo mwanzo?

Hata kesho watoto wanaendelea kuchanjwa tufike mahali tuwe na hekima na busara hata kama ni kulazimisha. Hii ni aibu.
 
Chanjo.JPG
 
Mkuu,
Wengine wamekuita mjinga. Wengine wamesema umeandika upuuzi. Lakini wote wanaishia hapo tu bila kwenda mbali zaidi, wao wenye maarifa, kufafanua upuuzi uliopo kwenye hoja zako. Mimi naafiki hoja zako. Mtu jiulize tu: kama kweli kinachotaka kufanywa ni kwa manufaa yetu, hivi wangehangaika hivyo kutulazimisha tuchanjwe? Hata yale majaribio walikuwa wanakazana yaanzie kwetu wakati kwao ndio walikuwa wanakufa kama nzige wakati vifo Afrika vilikuwa kiduchu? Wale mnaojiona mna akili, hivi inaingia maanani kwamba hayo ni kwa upendo wa Mwafrika? Give me a break!
 
Wewe unaongea kisiasa kuliko ki utaalamu
Je ulikua wapi kutaadharisha watu kabla jiwe hajasema kitu
Swala sio athari za chanjo hapa ila wewe unahalalisha kauli ya jiwe
Yaani kweli mnajipendekeza
 
Kwanini hiyo ya corona imewakela wewe na mzee wako lakini chanjo zingine mnapokea?!😊
Chanjo s inataka hela , na jamaa kipaumbele chake ni miundo mbinu , swala la Afya au life standard ya watu wake haimuhusu ... Ingekuwa bure hyo chanjo haya yote usingeyasikia
 
Ukishakuwa verified user lazima uwe na akili pungufu. Eti chanjo ya mzungu, these issues are guided by science, and science principles are universal. Hakuna Carbon element ya mzungu na ya mwafrika
 
Back
Top Bottom