Atembea uchi kutoka Magomeni Mwembechai hadi Manzese

Atembea uchi kutoka Magomeni Mwembechai hadi Manzese

jamani mtu unatafuta kwa jasho wako wengine wanakula kama ni vyao vile

aiseee hao waliomwibia Mungu atawaadhibu hawajui kuwa jasho la mtu haliliwi hovyo watafuta mipira na mafuta ya taa kutindikiwa waondoke huku wanajiona



(matembezi ya usiku si mema)
 
Matukio kama haya ndio yanayofanya mpaka tusiwe na huruma na hawa binaadamu wenzetu.....mimi nilikuwa miongoni mwa wanaopinga matukio ya kujichukulia sheria mkononi......lakini huruma hiyo iliisha baada siku niliyoporwa simu yangu mpya....yaani ndio nimetoka kuinunua hata sijweka line....wajasiliamali wakanikaba kiroho mbaya utadhani nilikuwa nabishana nao.....ilinichukua kama wiki mbili kuuguza shingo....ukizingizingatia sisi wa kula kwa jasho...kwa hakika kilikuwa kipindi kigumu kwa upande wangu......tangu siku hiyo nikaweka nadhiri kuwa nikikuta mwizi anapigwa na nikiwa na hakika kuwa kweli ndiye kakwapua...lazima nimuonje japo kidogo hata kama nimkute ameshakufa....ile hela ya simu niliipata katika mazingira magumu sana...
 
LIKUD Unakaa Friends Corner Sehemu Gani Mbona Mie Sijazipata Hizo Update
 
Last edited by a moderator:
Tukio lilitokea usiku wa manane, aliporwa mwembechai

Mkuu LIKUD huo usiku wa manane ww ulikua unafanya nn huko? Au ndo umemaliza ile Course yako hivyo upo kwenye FIELD WORK?
 
Mkuu LIKUD huo usiku wa manane ww ulikua unafanya nn huko? Au ndo umemaliza ile Course yako hivyo upo kwenye FIELD WORK?

Hahaha, muhanga alitusimulia kaka
 
Krismasi ni msimu wa wizi, ujambazi na uporaji na utakuta waliomfanyia hivyo ni akina Mangi wenzake.
 
Yaani hapo Mkuu hata Mimi huwa nashindwa kuwaelewa hawa jamaa! Mtu unakaa ndani ya jiji miaka zaidi ya 10 bado unaibiwa kitoto?? Kukaa kwenu mjini hakujawasaidia bora Mangi arudi Uru Kishumundu!
We kejeli wenzio tu ,tunasubiri taarifa ya siku na wewe utakapo kabwa na kubakwa kwa "taabu" mbele ya watoto wako!
 
Back
Top Bottom