Ategemee kupingwa sana awamu yake inayofuata

Ategemee kupingwa sana awamu yake inayofuata

Ikitokea ameingia madarakani awamu ijayo basi ategemee kupingwa sana hata na wanakijani wenzake maana hapo watu hawatakuwa na wanachokitaka (mfano teuzi) kwa sasa watu wanajifanya hawaoni madudu yake kwa sababu wanajua atarudi tena na atakuwa na muda mrefu hivyo watakosa teuzi na kupingwa vikali, ila awamu ijayo watu hawatogopa hilo upingaji utakuwa mkubwa sana.
Kwa nini watu wasubiri kupinga?

Kwa nini iwe bora "kupinga" kuliko kuzuia asiwepo wa kumpinga?

Hizi lugha zisizoeleweka mnazozitumia sijui huwa zinawasaidia kitu gani?

Hao unaowapanga "kupinga" hawana tofauti yoyote na wewe jinsi ulivyowasilisha mada yako hapa. Nyote ni wanafiki tu!
 
Uzuri wa nchi yetu ukiwa madarakani wanakusifu lakini ukitoka tu wanakupa vya kwako. Hawatamuacha salama. Na atasemwa na wana ccm wenzake, hataamini atakachokuwa anakisikia.
 
Kwa nini watu wasubiri kupinga?

Kwa nini iwe bora "kupinga" kuliko kuzuia asiwepo wa kumpinga?

Hizi lugha zisizoeleweka mnazozitumia sijui huwa zinawasaidia kitu gani?

Hao unaowapanga "kupinga" hawana tofauti yoyote na wewe jinsi ulivyowasilisha mada yako hapa. Nyote ni wanafiki tu!
Nafikiri ni wewe ambae hujaelewa, umekurupuka au kwa lugha nyepesi umeropika. Mimi sijatoa maoni nimefanya utabiri wa hali itakavyokuwa ikitokea akarudi tena awamu ijayo. Sijasema kama hicho kitu ni sahihi au la. Nimesema ikitokea atarudi basi atapingwa, nimetoa utabirir wa hali halisi.
Soma tena alafu punguza jazba, unakuwa na Jazba utadhani mama.
 
Ikitokea ameingia madarakani awamu ijayo basi ategemee kupingwa sana hata na wanakijani wenzake maana hapo watu hawatakuwa na wanachokitaka (mfano teuzi) kwa sasa watu wanajifanya hawaoni madudu yake kwa sababu wanajua atarudi tena na atakuwa na muda mrefu hivyo watakosa teuzi na kupingwa vikali, ila awamu ijayo watu hawatogopa hilo upingaji utakuwa mkubwa sana.
Wana ccm wanakuaga wamoja mpaka karibu na uchaguzi.
Angela kairuki katoa elf 70 kama rushwa ili awe mbunge wa kibamba
 
Ikitokea ameingia madarakani awamu ijayo basi ategemee kupingwa sana hata na wanakijani wenzake maana hapo watu hawatakuwa na wanachokitaka (mfano teuzi) kwa sasa watu wanajifanya hawaoni madudu yake kwa sababu wanajua atarudi tena na atakuwa na muda mrefu hivyo watakosa teuzi na kupingwa vikali, ila awamu ijayo watu hawatogopa hilo upingaji utakuwa mkubwa sana.
Wala wataogopa sababu uchaguzi mkuuu 2030 yeye atakuwa mwenyekiti wa ccm bado kupanga nani awe raisi ajaye nani agombee ubunge
 
Election Fever in motion, inawatafuna watu na joto lake hata ukitumia kipima joto, my dear ngoma iko pale pale.
 
Ikitokea ameingia madarakani awamu ijayo basi ategemee kupingwa sana hata na wanakijani wenzake maana hapo watu hawatakuwa na wanachokitaka (mfano teuzi) kwa sasa watu wanajifanya hawaoni madudu yake kwa sababu wanajua atarudi tena na atakuwa na muda mrefu hivyo watakosa teuzi na kupingwa vikali, ila awamu ijayo watu hawatogopa hilo upingaji utakuwa mkubwa sana.
Naona UPIGAJI ndio utakuwa mkubwa zaidi.
 
ikitokea akarudi tena awamu ijayo. Sijasema kama hicho kitu ni sahihi au la. Nimesema ikitokea atarudi basi atapingwa, nimetoa utabirir wa hali halisi.
Sasa unapotezea muda watu na "utabiri" wa nini hapa. Huna mambo muhimu ya kufanya kuliko kusumbuka na tabiri zisizokuwa na uhalisia wowote?
Halafu bado unauita "utabiri wa hali halisi", hiyo ndio kitu gani?
 
Inaeleke vile ving'ola vya kwenye misafara vina utamu fulani hivi
 
Ikitokea ameingia madarakani awamu ijayo basi ategemee kupingwa sana hata na wanakijani wenzake maana hapo watu hawatakuwa na wanachokitaka (mfano teuzi) kwa sasa watu wanajifanya hawaoni madudu yake kwa sababu wanajua atarudi tena na atakuwa na muda mrefu hivyo watakosa teuzi na kupingwa vikali, ila awamu ijayo watu hawatogopa hilo upingaji utakuwa mkubwa sana.
Watu wataendelea kumpamba ili wajichotee mahela
 
Ikitokea ameingia madarakani awamu ijayo basi ategemee kupingwa sana hata na wanakijani wenzake maana hapo watu hawatakuwa na wanachokitaka (mfano teuzi) kwa sasa watu wanajifanya hawaoni madudu yake kwa sababu wanajua atarudi tena na atakuwa na muda mrefu hivyo watakosa teuzi na kupingwa vikali, ila awamu ijayo watu hawatogopa hilo upingaji utakuwa mkubwa sana.
Hilo sio tatizo, me nalia na nuhu tu kwanini aliruhusu kunguni wapande kwenye safina?? 😭😭
 
Back
Top Bottom