Askari polisi haruhusiwi kuwa na silaha ya moto - Congo Brazzaville


G

gayo

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
243
Points
195
G

gayo

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
243 195
Inabidi ifike mahali na sisi tuwe kama hawa jamaa maana naona polisi wetu wamekuwa wakitumia hovyo sana silaha za moto dhidi ya raia wema. Congo B polisi anakuwa na rungu na filimbi tu. Mwenye kibali cha kutumia silaha ya moto ni Mwanajeshi tu!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 0
Polisi yupo kwa ajili ya kukulinda wewe raia na mali zako. Hivi huyo jambazi anapokuja na A47, SMG na silaha zingine nzito na huyo askari wetu ana kirungu, hivi hapo inakuaje. Nadhani ifike wakati wewe unayejiita gayo ufikiri kwa kutumia ubongo wako uliojariwa na muumba na siyo kutumia 'masabuli'. Walioanzisha JF walilenga watu tujadiliane na tupate kuelimishana kwa mambo mbalimbali. Hao askari wachache wanaopotoka tutafute namna ya kuwaadhibu............
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,236
Points
2,000
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,236 2,000
Watanzania wengi wanapo kula wakashiba wakalala wakaamka wanajisahau sana, ndo tunapata akina gayo.
 
Last edited by a moderator:
G

gayo

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2011
Messages
243
Points
195
G

gayo

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2011
243 195
Nashukuru kwa maneno yako ya kistaarabu.Unataka kutuambia huko congo b hamna majambazi?Hata kwa wenzetu walioendelea ulishaona askari wanatembea na silaha za moto hovyo?Angalia hata kwenye viwanja vya michezo kama ulishaona mtu mwenye silaha nzito. Sisi wabongo hata kwenye mazishi askari anabeba SMG. Lazima uweze kuthink critically na ku argue logically.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 

Forum statistics

Threads 1,284,356
Members 494,038
Posts 30,822,629
Top