Askari polisi anyang'anywa bunduki smg no.14302551

Askari polisi anyang'anywa bunduki smg no.14302551

tatizo mnajua sana kuwalaumu police nawasii tafuteni mazingira ya tukio zima alafu ndo muanze kupondea kama mlivyozoea kuropoka.
 
Si Pinda aliwaamlisha POLISI kupiga eti wamechoka! ilikuwa je huyo Askari hakuwapiga hao majambazi na bunduki yake! AU POLISICCM wamezoea kuionea CDM tu. Sitashangaa kichaa mmoja kutoka CCM akisema kwamba hiyo ni kazi ya RED BRIGADE ya CDM
 
hapo patamu..

hii taasisi ina mafunzo ya upande mmoja tu kupambana kwenye mikutano ila issue kama hiyo hata wangekuwa askari 92 kila mmoja ana kifaru chake na hao majambawazi wana rungu la masai wasingeweza. next time utasikia kanyag'anywa na sodoma juu.
 
wakuu mimi nawaambia hawa polisi wetu kama hana bunduki mkonono hawezi kufanya lolote sijuh ccp huwa wanakwenda kufundishwa nini miezi 6 wanakula kodi zetu bure??? wana fanya kazi zao bila kutumia akili hata kidogo wanatumi nguvu.nashauri kwenye polisi post zote wafunge DCTV kuna chanel ya documentary ya kimarecan inamafundisho mengi sana waone polisi wenzao wanavyo fanya kazi kwa kutumia akilinyingi kuliko ngovu kwasababu inavyoonekana waalifu wamewazidi polisi wetu maarifa kwa kiasi kikubwa sana na ukizingatia mambo mengi katika ulimwengu huu wa sasa yanakwenda kidigtali
 
Itakuwa Chadema wanahusika!ili kuichafua Serikali kwa wananchi wake!--Intelijensia hiyo ya mstaafu bw shemeji!
 
Sasa nyie mnao shabikia ati polisi
hawafai ,subirini sasa hiyo siraha ianze kufanya kazi barabara kama watu hamta shinda na kukesha ,kituo cha polisi.
Na lawama ndo zita dhidi.
 
Uwezo wa polisi ni kizibiti cdm,
tena naomba niongezee wangemf.........la kabisa.
 
nimepigiwa
simu kutoka kwenye eneo la tukio la leo asubuhi kuwa majambazi
walioteka basi kwenye msitu wa kasindaga wamempokonya bunduki escot na
kutokomea nayo kusikojulikana.

Wakamuulize mwigulu anajuwa waliko ipeleka
 
Tatizo ni kuwa sasa hivi wananchi hawawezi kushirikiana na polisi tena, kwa sababu polisi wameambiwa wawapige wananchi. Huyu alikuwa kwenye basi kama escort, kumbe hakuna lolote kanyanganywa mpaka bunduki, what a shame


tatizo hawawi na magari yao wanakaa ndani ya basi na kitendo cha kujibishana nao ni hatari zaidi maana majambazi yanaweza kurusha risasi hovyo hata kuzuru raia. wanatakiwa kuwa na magari yao wenyewe na si kujichanganya na raia hii ni hatari zaidi.
 
ci kwamba kapokonywa, ameificha chini ya viti akakimbilia nyuma ya basi. jamaa walipouliza askari yuko wapi? hakuna aliejibu. kwa hiyo jamaa wamejichukulia silaha kiulaini.
 
bora tuboreshe redbregade yetu, hakuna polisi nchi hii wote ma cowardr tu
 
ci kwamba kapokonywa, ameificha chini ya viti akakimbilia nyuma ya basi. jamaa walipouliza askari yuko wapi? hakuna aliejibu. kwa hiyo jamaa wamejichukulia silaha kiulaini.

hahahaha!! aibu sana! askari wenyewe toka ajifunze kulenga shabaha CCP ndio imetoka hiyo labda FFU.
 
Mhhhh. Tuwe wazalendo na nchi yetu. Tusishabikie mambo mengine. Bunduki Kuwa mukononi mwa majambazi ni hatari kuliko mnavyodhan

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Back
Top Bottom