Askari polisi afumaniwa akiwa na binti wa shule

Askari polisi afumaniwa akiwa na binti wa shule

walidhani vya askari polisi havijui utamu mtoto kapeleka mwenyewe jaman. ila kama ni under 18 imekula kwake aisee
 
Hapa tatizo sio askari kutembea na huyo binti nahisi tatizo ni umri wa huyo binti kama ni under 18 ni hatari aise japo wengi wanaishi na mabinti wa aina hii!ikumbukwe askari nae ni mtu vile vile!
 
tatizo watoto wadogo nao siku hizi wanapenda vikubwa.... .....mtoto wa form two anajua vitu kushinda mtu mzima.....

hii inahalalisha wakubwa kuwapatia hata kama hawastahili??????
 
Back
Top Bottom