Askari polisi afumaniwa akiwa na binti wa shule

Askari polisi afumaniwa akiwa na binti wa shule

Joined
Jul 27, 2013
Posts
29
Reaction score
5
[h=5] Kuna taarifa za kuaminika kuwa Nyumba ya askari polisi wilayini Maswa iliyoko karibu na hospitali ya wilaya imezingirwa na wananchi wenye hasira kali wakimtaka askari polisi kumtoa nje Binti wa kike aliyekuwa amemtorosha. Baadaye binti huyo alitolewa baada ya askari wenye silaha kufika na kutuliza jazba.nitawajulisha kinachoendelea.[/h]
 
Amemtorosha kutoka wapi? Huyo dogo kaenda mwenyewe kwa mjeda,mbna hawa watoto wanaliwa tu na wanataka wenyewe.
 
Huyo askari mtombi apigwe tu,maana tumechoka,liwalo na liwe!
 
wakubwa wenzie hakuwaona.....
 
"Captain" na wewe ni askari hapo sio??
 
[h=5] Kuna taarifa za kuaminika kuwa Nyumba ya askari polisi wilayini Maswa iliyoko karibu na hospitali ya wilaya imezingirwa na wananchi wenye hasira kali wakimtaka askari polisi kumtoa nje Binti wa kike aliyekuwa amemtorosha. Baadaye binti huyo alitolewa baada ya askari wenye silaha kufika na kutuliza jazba.nitawajulisha kinachoendelea.[/h]

Pole yake Askari kaingia king, Akilipa hela issue inaishia hapo hizi deal Wanyantunzu wanapenda sana... Ndo maana walimu wanaopangiwa Maswa, Bariad, Itilima huonywa kuhusu huu mchezo. Hata Shinyanga huu mchezo upo sana watoto ni Malaya wa kutupwa afu wewe mtumishi wa aina yeyote ukikolea afu ukawa hukati ngawira fresh kwa wazazi au walezi, Lazima ile kwako.
 
Hii taarifa ni muhimu kwa jamii,usichelewe kuijazia.
 
Back
Top Bottom