Askari polisi afumaniwa akiwa na binti wa shule

Askari polisi afumaniwa akiwa na binti wa shule

kama ni under 18 afande hana kazi......mototo hajatulia manake nini? angekuwa mwanao ungenjoy eti ehe?
 
hadi huko jf inafika, nlijua ni huku jijini kwetu tu.
 
Acha kifundshwe mapenz bwanah c unajua tenah mwsho wa dunia bado kidogo kasipo bik**wa katafanya hvyo ln?
 
Acha kifundshwe mapenz bwanah c unajua tenah mwsho wa dunia bado kidogo kasipo bik**wa katafanya hvyo ln?updatedboy
 
Apingwe tuu tushachoka

Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
 
Wangemuacha tu jamaa ajipigie,kwani mabint wenyewe wameshachanganyikiwa na Dudu.Askari yuko sawa tu mbona wengi tu wanawakamua wanafunzi kwani Askari ndo nani?hakuna jipya jini ya jua,Ufisadi kwa viongoz sisi ni kupiga kipara tu.
 
Kwani Tatizo kilo wapi hao waliozingira nyumba wana vihereheeereee
 
Mwacheni ale marupurupu,posho mshahara wenyewe havitoshi
 
Huyo dogo anaroho ngumu kalipa liafwande,am sure afwande hana kosa alitaka kuonesha ulijari coz kafuatwa geto asingemtafuna angeonekana nyuki wa mashineni!
 
Back
Top Bottom