Asilimia ngapi ya wasanii wanajihusisha na madawa ya kulevya?

Asilimia ngapi ya wasanii wanajihusisha na madawa ya kulevya?

loyalty

Member
Joined
Jan 30, 2012
Posts
30
Reaction score
15
Nilikuwa naangalia jana Show ya Sporah, nikahuzunika sana jinsi ambavyo madawa ya kulevya yanaweza kuharibu maisha ya mtu na kumzibia nafasi mbalimbali. Hili ninasema bila kum-judge mtu. Tufunguke vijana, tusidumbukie kwenye starehe za ujana ambazo hazina manufaa kwa maisha yetu ya mbele.
 
Last edited by a moderator:
Siku za hivi karibuni mastaa wetu hasa wasanii wa nyimbo za kisasa wamekuwa wakiripotiwa kujihusisha na biashara ya dawa haramu za kulevya, je nini sababu ya wao kufanya vitu hivi? na kwanini wanapendelewa kutumiwa katika biashara hii haramu na hatari? BASATA mko wapi na mnajua nini?
 
Siku za hivi karibuni mastaa wetu hasa wasanii wa nyimbo za kisasa wamekuwa wakiripotiwa kujihusisha na biashara ya dawa haramu za kulevya, je nini sababu ya wao kufanya vitu hivi? na kwanini wanapendelewa kutumiwa katika biashara hii haramu na hatari? BASATA mko wapi na mnajua nini?

usanii unalipa kiasi chake, isipokuwa pesa haitoshi ku-afford std ya maisha wanayoyataka(tamaa), hivyo wanaingia kwenye biashara haramu.
Ni wasanii wachache wenye uwezo wa kuingiza pesa ya kutosha ku afford dream life yao.
 
Wasanii wakubwa wa kike wa bongo movie wamebeba sana bwimbwi.

wakiongozwa na yule miss tz wa mwaka gani cjui mwenye sauti ya kitoto anayemegwa sana,M to ze P anainyaka flagi hii na alikuwepo pembeni wakati sela ngwea anarest in peace wa kidingile madiba,cowwizzy beybbbbb,ha haaaaaaaaaaaa
 
Samahani kama ni lugha kali

Kwanza hawajakomaa kimaisha na.kujua nini maisha ni kama wakati wa kukomaa ndo wanaanza kupata pesa n uhuru so wanakuwa spoiled!!!

Wanakuwa malimbukeni wa vitu vizuri na vya thamani ni kama mtu anayetaka kuchukua kila chakula kwa buffet na kwa kiasi kingi kwa muda mfupi

Unrealistic life,wanajikweza,sifa saana na kujiona wao ni kama untouchable class sasa hizi daydreams zinataka pesa na muziki ni seasonal kwa unprofessionals hawa sasa akishapanga nyumba albamu haijauza huku kodi mwenye yard hajamaliziwa chake basi wanakuwa prone
kwa vishawishi

Lastly media,huko ndo wanajazwa upepo na kujengewa taswira isiyo ya kweli vichwani mwao na hivi ni kama wanawaamini sana watangazaji kwa.hiyo wanaishi kwenye box la kbao lakini wanaambiwa ni la kioo!!!!

Wayout,tusiishie kuwasema tu;Vyuo vya sanaa kama FPA pale UDSM waanzishe evening courses kwa ajili ya hawa vijana ili japo wajue thamani yao,risk behaviors,art and manners,moral issues,marketing strategies na some selected classes on psychology
 
wakiongozwa na yule miss tz wa mwaka gani cjui mwenye sauti ya kitoto anayemegwa sana,M to ze P anainyaka flagi hii na alikuwepo pembeni wakati sela ngwea anarest in peace wa kidingile madiba,cowwizzy beybbbbb,ha haaaaaaaaaaaa

Huyo huyo ndio kinara nasikia amepumzika kwa sasa anasikilizia upepo,M to the P anajua flagi hii natambaa na chaki narusha fataki fi fikiri kabla ya kutenda mwanangu naanza na ile ile gia yangu we ukitaka denda nyukwa lakini baku@+u panua mizuka inapanda yanantoka maganda! Kamua baba kamuaa kamua hakuna kutumia hirizi wakijisifu na kujitamba washkaji watawaona machizi.
 
Huyo huyo ndio kinara nasikia amepumzika kwa sasa anasikilizia upepo,M to the P anajua flagi hii natambaa na chaki narusha fataki fi fikiri kabla ya kutenda mwanangu naanza na ile ile gia yangu we ukitaka denda nyukwa lakini baku@+u panua mizuka inapanda yanantoka maganda! Kamua baba kamuaa kamua hakuna kutumia hirizi wakijisifu na kujitamba washkaji watawaona machizi.

eeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeh!,kaka mziki ni zamani mkuu,vijana walikuwa wanachana mistari kinyama,sema ndo hvyo tena kpindi hiko walikuwa wanapata umaarufu tu then mifukoni empty,nawaonea huruma sana wakina KR muller, inspector haroun,mabaga fresh,uswahilini matola,dolasoul,soggy,wagosi n.k walikuwa wanatisha sana
 
shule nayo inasaidia wasanii wengi hawataki kujiendeleza
 
Kweli tumeshasikia wasanii weng tuu nje ya Tanzania na Tanzania kwa ujumla wakifa kwa kutumia madawa ya kulevya. Sasa na hii ndio hali aliyonayo Chid benz kwa sasa na sijui kama tutafika kweli kwa style hii ya kuiga.

Utafiti nilio ufanya unaonyesha wasanii wengi wanapenda kuiga maisha ya nje, mfano kwa kuangalia documentary za wasanii mbali mbali wa nje hii inawafanya nao kutaka kuigiza hayo maisha.

Ebu sema na wewe mwanajamvi, tatizo ni nini kwa hawa ndugu zetu?
 

Attachments

  • 1421347376537.jpg
    1421347376537.jpg
    61.2 KB · Views: 1,983
kwani hawajui madhara??? hawaoni matokeo ya hao wanaoeaiga??? waache ulimbukeni badala yake wajitambue
 
Hawa bwana..wakishakula hiyo miunga yao,hali ikianza kuwa mbaya .."utasikia watanzania tumsaidie kwa hali na mali" wakati wanakula bata kimya kimya..
 
Back
Top Bottom