Asanteni kwa salamu


Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Tangu ushindi wa kishindo Igunga tumekuwa tukipokea salamu nyingi za pongezi kutoka pande zote za dunia. Hatuna cha kuwalipa ila tunasema asanteni sana na Mungu awabariki.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
karibuni tena.....
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,442
Likes
2,811
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,442 2,811 280
pumba tupu.amnazo ndio wanaowapongeza kwa ujambazi,au Alshabaab!
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
hongereni nasikia hata AL- QAEDA wamewatumia salamu za pongezi
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
pumba tupu.amnazo ndio wanaowapongeza kwa ujambazi,au Alshabaab!
Mtabaki na matusi mitandaoni. Hata kura hampigi, kazi kupiga domo. Na sidhani kama mnakichangia hicho chama kampuni.
 
Dume la Mende

Dume la Mende

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
419
Likes
3
Points
35
Dume la Mende

Dume la Mende

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
419 3 35
Mtabaki na matusi mitandaoni. Hata kura hampigi, kazi kupiga domo. Na sidhani kama mnakichangia hicho chama kampuni.
Baelezee baelezeeee! Hawa ni mabingwa wa matusi tu humu ndani hawana mchango wowote kwa CDM,, mashujaa halisi ni wale walioko field na wanapiga kura na kuchangia uhai wa chama. Wengine tunachangia matusi na domo domo!!! bwahahahahahahahahahaaaaaaaa:shetani:
 
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2011
Messages
1,291
Likes
3
Points
135
M

Mapujds

JF-Expert Member
Joined May 12, 2011
1,291 3 135
Hakna kitu
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
49
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 49 0
Tangu ushindi wa kishindo Igunga tumekuwa tukipokea salamu nyingi za pongezi kutoka pande zote za dunia. Hatuna cha kuwalipa ila tunasema asanteni sana na Mungu awabariki.
Mkuzu umeanza kukuwasha ee?
 
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,563
Likes
728
Points
280
N

NnyaMbwate

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,563 728 280
Ahhh! napita na ntarejea!
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
sirudi tena hapa!
 

Forum statistics

Threads 1,237,587
Members 475,561
Posts 29,294,091