Asante RC Makonda kwa kusema ukweli kuhusu suala la Machinga

Asante RC Makonda kwa kusema ukweli kuhusu suala la Machinga

kyene kyaka

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Posts
318
Reaction score
318
Wana Jf
Leo mida ya saa 18:54, , nilikuwa namsikiliza mkuu wa mkoa kuhusu suala la machinga barabaran kupitia channel 10 lakin kupitia hilo agizo lake kuna kitu nimegundua kuwa tunadanganywa...

MAKONDA: Kutokana na machinga kutumika na wafanyabiashara wanaotunza mzigo katika stoo na kuwatuma machinga watandike mzigo chini na wauze huko kunaikosesha serikali mapato kwa mwaka huu jiji la dar es salaam mapato yamepungua na kupoteza kama billion 100 huku wilaya ya ilala peke yake imepoteza billion 50"

Kuhusu suala la mapato ambalo TRA wanatutangazia kila mwezi mapato yanaongezeka lakin kumbe wanajitekenya na kucheka wenyewe huku ukweli wanaujua wenyewe na hali wanaiona pia ila inabidi wafuate maagizo kutoka karibu na mahakama ya samaki pale ferry...

Kwa hili Asante makonda tunaujua ukweli sasa
.
.
.
Kyenekyaka mkighanile une
 
Maskini Dar inazidi kudidimia, hakuna tena skycrapers mpya,mapato yanapungua,real estates business iliyokuwa inabadilisha sura ya Dar iko taabani,wananchi waliokuwa wanajenga nyumba za kisasa nao hakuna.Tunazidi kurudi.Ilenposition ya jiji linalokuwa kwa kasi tunaipoteza soon
 
Hivi huyo Makonda ana akili kweli?
Anazo tu kwani kasema uongo? Ni kweli kabisa sasa hivi watu wanashushia mizigo ndani kuepuka gharama za fremu na kodi lukuki wanatandika biashara barabarani haina risit wala nini kitu kilekile ukikikuta dukani 20, 000 lakini wao utakuta wanauza 10, 000 mpaka 8000 embu wasituchoshe kwanza barabara zimejengwa kwa ajili ya magari na watu kupita sio kupanga biashara tutii sheria na sheria za majiji zipo sema wahusika wamezifanyia mlegezo na wao ni majipu.
 
"Mimi nataka kusema hakuna kuwasumbua wamachinga ". Juma Ponda Mali
 
Hawajagi kabisaaa kwenye hoja za msingi kama hizi....ila wape habari za udaku kama "Fulani katumbuliwa" utawaona..
Hoja ipiya msingi hapo? Kwa kuwa mapato ya Ilala yamepungua umepata uthibitisho wa kuhitimisha kuwa TRA takwimu zao sio za kweli.

HELA yoyote ya serikali inayotangazwa, bunge lina mamlaka ya kujua imetumikaje, TRA wakidanganya vipi bunge si litauliza ipo wapi?Mwanamme au mwanamke mzinzi daima humwofia mwenza wake kuwa msaliti.
 
Wana Jf
Leo mida ya saa 18:54, , nilikuwa namsikiliza mkuu wa mkoa kuhusu suala la machinga barabaran kupitia channel 10 lakin kupitia hilo agizo lake kuna kitu nimegundua kuwa tunadanganywa...

MAKONDA: Kutokana na machinga kutumika na wafanyabiashara wanaotunza mzigo katika stoo na kuwatuma machinga watandike mzigo chini na wauze huko kunaikosesha serikali mapato kwa mwaka huu jiji la dar es salaam mapato yamepungua na kupoteza kama billion 100 huku wilaya ya ilala peke yake imepoteza billion 50"

Kuhusu suala la mapato ambalo TRA wanatutangazia kila mwezi mapato yanaongezeka lakin kumbe wanajitekenya na kucheka wenyewe huku ukweli wanaujua wenyewe na hali wanaiona pia ila inabidi wafuate maagizo kutoka karibu na mahakama ya samaki pale ferry...

Kwa hili Asante makonda tunaujua ukweli sasa
.
.
.
Kyenekyaka mkighanile une
Hudhani, huenda akizungumzia mapato ya halmashauri labda?
..au?
 
Wana Jf
Leo mida ya saa 18:54, , nilikuwa namsikiliza mkuu wa mkoa kuhusu suala la machinga barabaran kupitia channel 10 lakin kupitia hilo agizo lake kuna kitu nimegundua kuwa tunadanganywa...

MAKONDA: Kutokana na machinga kutumika na wafanyabiashara wanaotunza mzigo katika stoo na kuwatuma machinga watandike mzigo chini na wauze huko kunaikosesha serikali mapato kwa mwaka huu jiji la dar es salaam mapato yamepungua na kupoteza kama billion 100 huku wilaya ya ilala peke yake imepoteza billion 50"

Kuhusu suala la mapato ambalo TRA wanatutangazia kila mwezi mapato yanaongezeka lakin kumbe wanajitekenya na kucheka wenyewe huku ukweli wanaujua wenyewe na hali wanaiona pia ila inabidi wafuate maagizo kutoka karibu na mahakama ya samaki pale ferry...

Kwa hili Asante makonda tunaujua ukweli sasa
.
.
.
Kyenekyaka mkighanile une
Hio aya ya pili ni maneno ya makonda au? Anyway hata TRA wakitangaza mapato kuongezeka kila mwezi haina maana kuwa watu wameacha/watashindwa kukwepa kodi.
 
Hio aya ya pili ni maneno ya makonda au? Anyway hata TRA wakitangaza mapato kuongezeka kila mwezi haina maana kuwa watu wameacha/watashindwa kukwepa kodi.
Braza ushaambiwa mapato yanapotea kama bilion 100 inamana ni hela ambayo ilikuwa inatolewa mwanzo na inajulikana
.
.
.
Kyenekyaka mkighanile une
 
Back
Top Bottom