Kilemachocho
JF-Expert Member
- Feb 19, 2016
- 560
- 366
Lilikuwa zuri aisee
Hakuna kitu hapo mkuu, liko mtandaoni hilo igizoMbona hii story ipo mitandaoni kitambo wamebadilisha tu kidogo.....
Hakuna story ambayo ni mpya duniani, sema wewe ndio unaweza kuwa hujawahi kuisikia. Huko kubadilisha kidogo ndiko kunakokufanya watu wapende.Mbona hii story ipo mitandaoni kitambo wamebadilisha tu kidogo.....
Mbona hii story ipo mitandaoni kitambo wamebadilisha tu kidogo.....
Summary nzuri asante!Mizengwe Nouma sana sijawahi kosa kila JP.Kwa wale ambao walikosa kuangia..lilihusu mume kumlaumu mke kuwa anatembea nje ya ndoa au anachepuka,baada ya malumbamo Mke akashtaki kwa baba take,kuwa Mr ake anamdunda kinouma kwa kisa cha kumtuhumu anachepuka,baadae baba MKWE akapata wazo LA kwenda kwa mganga kupata uhakika..baada ya kufika kwa mganga ambae ni Mkwere hali ilikuwa hivi: Mganga alitoa sharti LA kila MTU kuruka kichungu cha ubani kama amechepuka atageuka kuwa kenge ..kimbembe kwweny kuruka..Ba MKWE akatoka nduki...Sarafina nae akagoma...na Mr ake wote waligoma..baadae mke wa mganga akamwambia nao wajaribu kuruka kama kweli hawachepuki..kazi ikawa ngumu..wakajikuta wote wanachepuka..kifupi ndio ivo
Asante kwa comment yako imetukuka sana,nawe hongera...asante mkuu...hili bweg.e muanzisha uzi na mabweg.e yenzie yanasifia tu bila hata maelezo!