Asali kavu kutoka Tabora

Asali kavu kutoka Tabora

Boeing 747

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2018
Posts
3,517
Reaction score
9,454
Kwa wakazi wa Arusha na maeneo ya jirani kama vile Boma, Moshi, Monduli na Karatu.

Kuna biashara nzuri ya Asali kutoka Tabora..

Dumu la lita 20 linauzwa 145,000/=

Serious Buyers inbox me.
 
Kwa wazi weka namba watu wakutafute wenye uhitaji kwa Mimi sihitaji mkuu
 
.Kwa wakazi wa Arusha na maeneo ya jirani kama vile Boma, Moshi, Monduli na Karatu....
Kuna biashara nzuri ya Asali kutoka Tabora..

Dumu la lita 20 linauzwa 145,000/=

Serious Buyers inbox me.
Kwa Tabora ni bei gani mkuu ,
 
Back
Top Bottom