Arusha: Maandamano yatapita barabara hizi

Arusha: Maandamano yatapita barabara hizi

[h=5]Maandalizi yote ya maandamano makubwa ya kumngoa Kawambwa yamekamilika,tunaanzia Philips,saa nne asubuhi,kupitia Barabara ya Afrika mashariki,Police line,Makongoro,Uhuru na kuhitimishwa kwa mkutano mkubwa wa hadhara viwanja vya Kilombero,natoa wito kwa wananchi wote kujitokeza kwa wingi.[/h]Hakuna kulala hadi kieleweke

Never miss. Tuwaonyeshe nini maana ya nguvu ya umma.
 
Mandela hakuwa kuteka waandishi wa habari na kuwanyofyoa kucha.

Usitake kupotosha Waislam waliofungwa hawana uhusiano na kuchomwa makanisa hawa wafungwa kwa kosa la kuandamana tu.

Sasa na nyie fanyeni maandamano ndiyo mtajua nidhamu ya jeshi la polisi.

Najua wewe huwezi kuandamana utaandamana kidigital kwenye Laptop.
mimi kwanza sibishani na juha!
 
Back
Top Bottom