Arusha: Lema arudishwa mahabusu, kesi yaahirishwa tena

Arusha: Lema arudishwa mahabusu, kesi yaahirishwa tena

Waandishi wenyewe habari za wao kuingiliwa katika kazi zao hawazipi kipaumbel badala yake wako busy kumsifia mtukufu.

Pathetic!
Mkuu Salary Slip siyo waandishi wa habari wote huwa wanaandika habari za kumsifia mtukufu japokuwa asilimia kubwa ndo wanafanya hivyo ila wachache ndo wanatatimiza wajibu wao
 
Domokaya......hata refa anayo mamlaka ya kumpa red card mtu aliyekaa kwenye jukwaa ana angalia mpira.RMS court ARK ina uzio na hapo askari walikaa getini kuzuia watu kuingia.bila kujali wengine wana kesi zao za kujibu na wengine wapo kwenye dhamana na wasipotokea mahakamani ni adhabu tu.
 
Nje ya mahakama Arusha kesi ya Lema
tmp_8621-IMG-20161117-WA00081768283794.jpg
 
Policcm eti mbunge wa upinzani akikamatwa ndio wanajua pa kupandia cheo ndio hapo yaani hakuna nafasi nyingine polisi kupanda cheo,ili upande cheo polisiccm uwe na sifa hizi
/bambikiza upinzani kesi
/piga mabomu mkutano wa upinzani
/funga mpinzani
/muue au vunja mguu mpinzani
/zuia kuaga mwili wa Alphonce Mawazo hapo lazima polisiccm wa pande cheo
 
Jiongeze kidogo na wewe...
Wewe ndio unatakiwa kujiongeza na kutuletea mambo ya kipuuzi ya Lema huku.

Kuna wabunge wangapi wa Upinzani Nchi hii na wanafanya vizuri na hawako mahakamani kila siku? hujiulizi hata kwanini?
Lema na Uropokaji wake ana madhara gani kwa Serikali? ni kipi hasa Lema anapigania Arusha? Jiji liko chini ya Chadema anaataka nini tena? ni haki gani Lema ananyimwa? unataka awe anatukana viongozi tena kuwaita mpaka mashoga afu aachwe? acheni Up.uu.zi wenu .Acha Dola itumie mabavu dhidi yake.
 
Sasa hivi Lema anapata kuota vizuri sana, usiku na mchana.
 
Nashangaa watu wanahangaika na lema wakati ameenda Kisongo kwa mapenzi yake mwenyewe.
 
Domokaya......hata refa anayo mamlaka ya kumpa red card mtu aliyekaa kwenye jukwaa ana angalia mpira.RMS court ARK ina uzio na hapo askari walikaa getini kuzuia watu kuingia.bila kujali wengine wana kesi zao za kujibu na wengine wapo kwenye dhamana na wasipotokea mahakamani ni adhabu tu.
Pia watu wengine wanafutilia kesi nyingine za ardhi zinaendelea mahakamani leo
 
Sasa hivi Lema anapata kuota vizuri sana, usiku na mchana.
Ujinga hauondoki kwa kumchukia mwenye akili, umasikini hauondoki kwa kumchukia tajiri, kuhesabu dhambi za mwenzio hakukufanyi wewe kuwa mtakatifu":- Mchungaji Peter
Msigwa.

Wewe ndio unatakiwa kujiongeza na kutuletea mambo ya kipuuzi ya Lema huku.

Kuna wabunge wangapi wa Upinzani Nchi hii na wanafanya vizuri na hawako mahakamani kila siku? hujiulizi hata kwanini?
Lema na Uropokaji wake ana madhara gani kwa Serikali? ni kipi hasa Lema anapigania Arusha? Jiji liko chini ya Chadema anaataka nini tena? ni haki gani Lema ananyimwa? unataka awe anatukana viongozi tena kuwaita mpaka mashoga afu aachwe? acheni Up.uu.zi wenu .Acha Dola itumie mabavu dhidi yake.
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
Hadi raha hakuna ujinga hapo nje. wasogee waone.
Sasa hivi Lema anapata kuota vizuri sana, usiku na mchana.
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
Tena anapata muda hasa masaa 24 akiwa rumande ataota vyote hadi vimwishie.Kisongo panamfaa sana.
Nashangaa watu wanahangaika na lema wakati ameenda Kisongo kwa mapenzi yake mwenyewe.
[HASHTAG]#JusticeForLema[/HASHTAG]
 
Back
Top Bottom