Arusha: Lema arudishwa mahabusu, kesi yaahirishwa tena

Arusha: Lema arudishwa mahabusu, kesi yaahirishwa tena

Kwenye hii kesi ya Lema Mrisho Gambo anatamani apewe Waziri mkuu achukue nafasi ya majaliwa,kupata vyeo ndani ya ccm unatakiwa nyongo yako inatema asidi kali sana ukusikia neno chadema
 
Jana baada kusikilizwa kesi ya Mbunge Lema.
Arusha. Wakati askari polisi saba watatoa ushahidi mahakamani katika kesi ya uchochezi inayomkabili Mbunge wa Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema, Mahakama imetoa onyo kwa askari Polisi na Magereza wanaowasumbua waandishi wa habari na wananchi.

Onyo hilo lilitolewa na Hakimu Mkazi Mfawidhi wa Mahakama ya Mkoa wa Arusha, Augustino Rwezile baada ya askari Magereza wakiwa na silaha kuwafukuza waandishi wa habari waliotaka kuchukua kumbukumbu za Lema kufikishwa mahakamani.

Pia, aliwaonya Polisi ambao wamekuwa wakilalamikiwa kwa kuwazuia wananchi wanapokwenda kusikiliza kesi ya mbunge huyo.


Leo Alhamisi kuanzia majira ya saa mbili asubuhi Jeshi la Polisi wamezuia wananchi pamoja na waandishi wa habari kuingia ndani eneo la mahakama kufutilia kesi ya Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini Godbless Lema.

Jeshi la Polisi Arusha wamedharau Amri ya Hakimu Rwezile ambayo ametoa jana.
Nje ya mahakama Arusha kesi ya Lema
View attachment 435378


My take: Jeshi la Polisi wanatoa wapi mamlaka ya kudharau Amri ya Mahakama kupitia Hakimu Rwezile?
Wamepewa agizo kutoka juu wawazuie
 
EXECUTIVE IS INDEPENDENT, JUDICIARY IS INDEPENDENT PARLIAMENT IS INDEPENDENT EVERY ORGAN IS SUPREME ON ITS OWN SPHERE
 
Kwani katiba ya nchi hii iko je na inasemaje? Maana kule kwetu kuna bunge maakama na utawala. Hapaharibiki kwenu mkoje?
 
nci ya kipuuzi hushughulikia mambo ya kipuuzi tu, huyu anaetoa hizi amri ni mmoja kati ya wale wanne.
 
Wewe ndio unatakiwa kujiongeza na kutuletea mambo ya kipuuzi ya Lema huku.

Kuna wabunge wangapi wa Upinzani Nchi hii na wanafanya vizuri na hawako mahakamani kila siku? hujiulizi hata kwanini?
Lema na Uropokaji wake ana madhara gani kwa Serikali? ni kipi hasa Lema anapigania Arusha? Jiji liko chini ya Chadema anaataka nini tena? ni haki gani Lema ananyimwa? unataka awe anatukana viongozi tena kuwaita mpaka mashoga afu aachwe? acheni Up.uu.zi wenu .Acha Dola itumie mabavu dhidi yake.
Kutumia nguvu bila kufwata sheria ni hujuha. ningekuelewa kama ungesema acha sheria ifwate mkondo wake lkn kwa hiki kinachofanyika hakikubaliki hata kidogo. Iko siku utapita ndio utajua ubaya wa kutumia nguvu bila weledi.
 
Jana baada kusikilizwa kesi ya Mbunge Lema.
Arusha. Wakati askari polisi saba watatoa ushahidi mahakamani katika kesi ya uchochezi inayomkabili Mbunge wa Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema, Mahakama imetoa onyo kwa askari Polisi na Magereza wanaowasumbua waandishi wa habari na wananchi.

Onyo hilo lilitolewa na Hakimu Mkazi Mfawidhi wa Mahakama ya Mkoa wa Arusha, Augustino Rwezile baada ya askari Magereza wakiwa na silaha kuwafukuza waandishi wa habari waliotaka kuchukua kumbukumbu za Lema kufikishwa mahakamani.

Pia, aliwaonya Polisi ambao wamekuwa wakilalamikiwa kwa kuwazuia wananchi wanapokwenda kusikiliza kesi ya mbunge huyo.


Leo Alhamisi kuanzia majira ya saa mbili asubuhi Jeshi la Polisi wamezuia wananchi pamoja na waandishi wa habari kuingia ndani eneo la mahakama kufutilia kesi ya Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini Godbless Lema.

Jeshi la Polisi Arusha wamedharau Amri ya Hakimu Rwezile ambayo ametoa jana.
Nje ya mahakama Arusha kesi ya Lema
View attachment 435378


My take: Jeshi la Polisi wanatoa wapi mamlaka ya kudharau Amri ya Mahakama kupitia Hakimu Rwezile?
Hakimu ni hakimu tu,hausiki na Ulinzi wa mahabusu Polisi wana uwezo na mamlaka ya kuhakikisha kua usalama unakuwepo na hawatorokewi na mtuhumiwa/watuhumiwa.
 
Hakimu ni hakimu tu,hausiki na Ulinzi wa mahabusu Polisi wana uwezo na mamlaka ya kuhakikisha kua usalama unakuwepo na hawatorokewi na mtuhumiwa/watuhumiwa.
Rudia kusoma hii labda hujaelewa.
Onyo hilo lilitolewa na Hakimu Mkazi Mfawidhi wa Mahakama ya Mkoa wa Arusha, Augustino Rwezile baada ya askari Magereza wakiwa na silaha kuwafukuza waandishi wa habari waliotaka kuchukua kumbukumbu za Lema kufikishwa mahakamani.

Pia, aliwaonya Polisi ambao wamekuwa wakilalamikiwa kwa kuwazuia wananchi wanapokwenda kusikiliza kesi ya mbunge huyo.
 
Hivi chadema bamjaelewa tu mnaepambana nae?

Na hapo chadema tangu aondoke Slaa hamna hata mwenye akili wa kuanzisha sokomoko la kuiadabisha ccm kumwachia Lema!
 
Jana baada kusikilizwa kesi ya Mbunge Lema.
Arusha. Wakati askari polisi saba watatoa ushahidi mahakamani katika kesi ya uchochezi inayomkabili Mbunge wa Arusha Mjini (Chadema), Godbless Lema, Mahakama imetoa onyo kwa askari Polisi na Magereza wanaowasumbua waandishi wa habari na wananchi.

Onyo hilo lilitolewa na Hakimu Mkazi Mfawidhi wa Mahakama ya Mkoa wa Arusha, Augustino Rwezile baada ya askari Magereza wakiwa na silaha kuwafukuza waandishi wa habari waliotaka kuchukua kumbukumbu za Lema kufikishwa mahakamani.

Pia, aliwaonya Polisi ambao wamekuwa wakilalamikiwa kwa kuwazuia wananchi wanapokwenda kusikiliza kesi ya mbunge huyo.


Leo Alhamisi kuanzia majira ya saa mbili asubuhi Jeshi la Polisi wamezuia wananchi pamoja na waandishi wa habari kuingia ndani eneo la mahakama kufutilia kesi ya Mbunge wa Jimbo la Arusha Mjini Godbless Lema.

Jeshi la Polisi Arusha wamedharau Amri ya Hakimu Rwezile ambayo ametoa jana.
Nje ya mahakama Arusha kesi ya Lema
View attachment 435378


My take: Jeshi la Polisi wanatoa wapi mamlaka ya kudharau Amri ya Mahakama kupitia Hakimu Rwezile?

Dharau ya Polisi kwa Mamlaka ya Mahakama kupitia Hakimu Rwezile inatoka MAMLAKA ILIYO JUU yaani RAIS JOHN JOSEPH POMBE MAGUFULI!!!!
 
Kweli Lema si mtu wa mchezo aisee, serikali nzima macho yako Arusha kuzuia watu kumsikiliza mbunge wao, wakati Dar Kina Siro wanatuhumiwa kula rushwa ya shisha, haaa! kazi kwelikweli.
 
Back
Top Bottom