Arusha jiji pekee lisilo na watoto wa mtaani

Arusha jiji pekee lisilo na watoto wa mtaani

Mtoa mada unaijua kweli? Arusha ebu pita mitaa ya stadium usiku ujionee mwenyewe
Hao nane nnaozungumzia ndo hao Mara nyingi usiku wanakuwa Hapo studium ndio hao wahuni WA na wavuta bangi
 
Katika pita pita zangu katika mikoa tofauti hapa nchini,nimeguandua kuwa Arusha Ni mji ambao hauna watoto WA mtaani kabisa, tofauti na jiji la Dar, Tanga, pamoja na mkoa WA Rukwa hususani Sumbawanga mjini, katika jiji la Arusha kuna watoto wapatao 8 (umri kama miaka 14 na kuendelea) ambao Ni wavuta gundi maarufu mjini hapa,pia Ni wavuta bangi na wala mirungi wazuri Tu, hao watoto wameshindikana hadi na polisi hivyo Ni saws ma kusema Arusha hakuna watoto WA Mtaani
Hivi una mdanganya nani? Hivi unafikiri watu hawajui au hawakuwai kufika Arusha?
 
sijfika arusha, nikifika ntajionea mwenyewe. unataka kusemaje mkuu, hiyo ni kutokana na sera bora za lema?
Uhitaji kufika Arusha kujua kilicho andikwa ni uongo. Unacho hitaji ni kujua tabia za miji mikubwa Africa basi utajua huu ni uongo au lah...
 
Wapo wengi na mwaka jana kwenye uchaguzi mkuu walikusanywa wakavalishwa jezi kama za Yanga na mavuvuzela wakawa wanasumbua mitaani ooh chagueni ...
 
Kama vijijini kuna watoto wa mtaani iwe Arusha labda sio Arusha yetu hii
 
Hivi una mdanganya nani? Hivi unafikiri watu hawajui au hawakuwai kufika Arusha?
Mimi sio Muarusha useme labda nasifia Arusha, huo Ni kweli mtupu vijana WA hapa wanapenda pesa mbaya, kama sio za kutafuta basi za kuiba lakini sio kukaa chini na kuanza kuomba omba au kuzurura hovyo
 
Back
Top Bottom