Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arusha = CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lizzy, May 5, 2012.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,186
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Leo mji wa Arusha umepambwa kwa scarf,kofia na bendera zenye rangi ya CHADEMA. Maongezi yanayotamba mjini yanahusu CHADEMA.

    Alafu kuna t-shirt zilizioandikwa "Mh Lema jipe moyo, tuko pamoja nawe" kwa mbele na "Movement 4 Change kwa nyuma" nazo zimevaliwa kwa sana.

    Kweli hii ndio mji wa mabadiliko ya kisiasa hapa Danganyika...mpaka raha kuona watu walivyo/wanavyoendelea kuhamasika!!

    CHADEMA iko juu!!
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,647
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    ulipigwa ban umerudi lini??
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 21,273
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Inatia moyo sana naipenda Arusha.
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tunaomba picha (kama itawezekana)
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,048
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Arusha ni "turning point" ya ukombozi huru wa mtanzania.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 27,427
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    kwanza naipongeza chadema kwa jitihada za kupata wanachama huko vijijini. Hii ni tofauti kabisa na vyama vingine vya upinzani. Ila hii m4c ni arusha tu?

    Vipi kuhusu mtwara, lindi, mtimbira huko morogoro, singida huko dodoma, namtumbo mtera na sehemu kama hizo?

    Hii italeta upinzani wa kweli itakiunda chama na itapambana kisawasawa na ccm.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 28,806
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    Mwali hujambo..umeshaamka?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndio, nimesha amka, nasoma hapa. I have so much pending readings.
    Umeona tupo jukwaa gani lakini?? hapa sio chit chat... usichakachue please.
    We uko Arusha leo? Nitumie picha basi nione kukoje leo hii.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,186
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Mwali sijapiga ila baadae kuna mkutano, nikifanikiwa kuhudhuria ntajitahidi kurusha.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 28,806
    Likes Received: 2,778
    Trophy Points: 280
    ok sitachakachua, da Lizzy atatuma picha kama akiweza .
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. D

    Dogo-mu Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani umeama magambani.
     
  12. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Bado Dogo-mu, si unaona rangi zangu zilivyo?
    sijahama, we want to change the system from inside.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Haya, nasubiri. Huko Arusha usifanye utundu... be good
     
  14. k

    kitero JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana makamanda na ndiyo maana mwalimu alipeleka azimio la Arusha kule.all the best Lizzy tunaomba utujuze yatakayo tokea na picha uturushie plz.M4C
     
  15. by default

    by default JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata wakati wa kumtoa gadafi awakuvamia nchi yote mapambano yanaanza taratibu then mnajikuta mnaingia hadi town na kwenye mitaro watakayo kuwa wamejificha
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,702
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    kwa kweli mji umependeza.....kila mtu ana kiashiria cha chama....barabarani watu ni kushow love....hunijui sikujui....una nembo ya chama...we show luv....honi nyingi alama yetu ya vidole kwa sana.....jamani chama nakipenda hiki....
     
  17. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Picha, Picha, Picha + updates!:peace::peace:
     
  18. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,368
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    I love Arusha!!! May God be With It .... Nakumbuka Nyumba Lilipo zaliwa Azimio La Arusha na sina shaka Azimio Jipya Litapatikana from Arusha !!! ...as it goes ... sisi tuna Mungu ...wao wana suji nini ...!!
     
  19. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo Mikutano ya Chadema kila siku Arusha tumeshaichoka, sasa tunataka kuona Chadema wanapiga kambi Mikoa ya Kusini na ya Kati. Tired with Arusha for now
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 29,712
    Likes Received: 2,697
    Trophy Points: 280
    Halafu hii chanel ya kuwadi wa Magamba wameshindwa hata kutoa Coverage ya mkutano huo wa leo A Town, wanakera sana hawa ITV.