Arusha Baridi

mzabzab

JF-Expert Member
Aug 18, 2011
19,044
24,081
Kwa wale wakazi wapya wa Arusha ambao hamjazoea hili baridi kama mimi mnaendeleaje?

It is too cold here jamani mpaka I miss Dar.

Is there any lady here or gentleman that we can have some pretty dates even for coffee or outing tupeane company.
Dah jamaa wa arusha fursa ndio hiyo hapo mrembo anatafuta natural heater kazi kwenu
 

adden

JF-Expert Member
Dec 27, 2015
6,568
13,476
njoo hapa UZUNGUNI CITY PARK LOCAL FOOD.fika hapo then nii nbox..nipo hapa nasubiri samaki wa kuoka.chakula cha hapa ni safi chuga nzima...
huku apetizer nikitumia BLACK & WHITE..

karibu sana all things on my treat
USIJALI.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

19 Reactions
Reply
Top Bottom