Arumeru Mashariki, CHADEMA kunyakua jimbo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Arumeru Mashariki, CHADEMA kunyakua jimbo?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by AdvocateFi, Mar 3, 2012.

  1. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,705
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Habari wana JF! Kutokana na hali mbaya ya rushwa na fitina zinazoendelea ndani ya CCM na pia ktk mchakato wa kumpata mwakilishi wa CCM arumeru ambao umemalizika na kusababisha mgawanyiko mkubwa ndani ya chama hicho, pia na matumizi ya mbinu za kuwagawa wananchi kwa ukabila huko arumeru, Mhe sitta ametabiri ushindi wa chadema kwa kusema ni chama ambacho kinatumia demokrasia ya kweli hata ktk mchakato wa kura za maoni pia amesema kitendo cha kumchagua mzalendo Nassari huo ni uthibitisho tosha kuwa chadema itashinda arumeru.
     
  2. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 50,948
    Likes Received: 23,830
    Trophy Points: 280
    Source...?:A S-coffee:
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,837
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Ningependa mshindi awe aliyestahili, na binafsi i like CHADEMA ishinde ingawa i respect SIYOI a lot, ila hizi nuksi za huyu baba sizipendi

    He should either leave CCM or shut up
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,329
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Ushindi kwa cdm hauitaji utabiri! Ni dhahiri kabisa!!!
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 31,136
    Likes Received: 10,495
    Trophy Points: 280
    tunasubiri mshindi wetu Nassari atangazwe ifikapo Aprili.
     
  6. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #6
    Mar 3, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sitta ni CCM-Masalia au CCM-Asili?
     
  7. o

    otorokoko JF-Expert Member

    #7
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 2,438
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hahaha kumbe hadi daktari Samwel sita anajua cdm inashinda.
     
  8. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #8
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,705
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    source ni moja ya wabunge wa ccm tabora ambaye hakuta kutajwa jina.
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,895
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    hivi ukitabiri usiku kutakuwa na giza utakuwa umepatiae.:lol:
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Hata hivyo baada ya hii nngwe sidhani kama ataendelea kubaki ccm
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 18,536
    Likes Received: 10,457
    Trophy Points: 280
    sita mbona haeleweki nani ambaye sio mzalendo.kama sioi sio mzalendo si aweke pingamizi tu.Huyu dingi inaonekana anakata tawi mti aliokali kama haitaki ccm si ahame rasmi au anataka huruma ya watanzania mbona mwenzie mpendazoe yuko nje ya ccm.mzee sita ukita ueleweke hama ccm hueleweki au ndio baniani mbaya .....,..
     
  12. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,644
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    uo sio utabiri,mtu akisema kweli siyo utabiri........................
     
  13. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,193
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kutabiri = Ku wish ...................??????
     
  14. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,193
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160

    Mkuu kama una CV ya huyu Siyoi utuwekee hapa plz
     
  15. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #15
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,520
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    uongo mtupu, tupe source
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,252
    Likes Received: 4,673
    Trophy Points: 280
    Sitta, siku hizi kachukuwa mikoba ya Sheikh Yahya?
     
  17. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #17
    Mar 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Huyu mzee na mwenzie Mwakyembe hawaeleweki kama ni wa moto au bAridi!...What i conclude is that they are not confident!
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    teh teh teh labda kama shehe Yahya angekuwepo angeweza kukujibu
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Mar 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hahaha very funny!

    Kwakuwa kambi yao imebwagwa ndio wanalia lia.
     
  20. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #20
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hii habari imekosa misingi ya kiuandishi wa habari kozi haina source ya kuaminika bora niite hekaya za abunuasi
     
Loading...