Are you building a pipeline or hauling buckets??


Nxt Millionaire

Nxt Millionaire

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
411
Likes
3
Points
0
Nxt Millionaire

Nxt Millionaire

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
411 3 0
Hapo zamani za kale kulikuwa na kijiji Fulani, kilikuwa kizuri sana kwa kuishi isipokuwa tatizo hakukuwa na majim ya uhakika mpaka mvua inaponyesha.
Hili kutatua tatizo hili wazee wakijiji waliitisha kikao na kuazimia kutafuta mzabuni atakayekuwa akikipatia maji kijiji kila siku.
Watu wawili walipatikana kufanya kazi hii na wazee wa kijiji waliamua kuwa zabuni hii wote wawili. wakiamini kuwa ushindani utaweka bei kuwa chini na uhakika wa maji kijijini.
Swali, Je wajenga mtandao wa mabomba au watuta ndoo za maji??
 
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2009
Messages
1,370
Likes
88
Points
145
newmzalendo

newmzalendo

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2009
1,370 88 145
haya nasi tukajenge bomba la GNLD,Tianshe,forever living and of-course yours truly DECI in Tanzania
Hapo zamani za kale kulikuwa na kijiji Fulani, kilikuwa kizuri sana kwa kuishi isipokuwa tatizo hakukuwa na majim ya uhakika mpaka mvua inaponyesha.
Hili kutatua tatizo hili wazee wakijiji waliitisha kikao na kuazimia kutafuta mzabuni atakayekuwa akikipatia maji kijiji kila siku.
Watu wawili walipatikana kufanya kazi hii na wazee wa kijiji waliamua kuwa zabuni hii wote wawili. wakiamini kuwa ushindani utaweka bei kuwa chini na uhakika wa maji kijijini.
Swali, Je wajenga mtandao wa mabomba au watuta ndoo za maji??
 
Nxt Millionaire

Nxt Millionaire

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
411
Likes
3
Points
0
Nxt Millionaire

Nxt Millionaire

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
411 3 0
haya nasi tukajenge bomba la GNLD,Tianshe,forever living and of-course yours truly DECI in Tanzania
Mkuu, kwa jibu lako hili waonesha huna ufahamu wa kile ulichoandika, pengine ni vitu umekuwa ukivisikia nawe ukakariri na sasa waandika pasi kufanya ka-research kidogo, muda uliotumia kuandika ungetumia ku-google search kimoja-kimoja ya hivyo ulivyoandika, ungepa jibu tofauti na bila shaka ungetoa a very constructive contribution or criticism, anyway, its not too late, you can do it even now.

Have a blessed day.
 

Forum statistics

Threads 1,235,137
Members 474,353
Posts 29,212,944