ardhi university


jofizo

jofizo

Member
Joined
Nov 5, 2016
Messages
35
Likes
8
Points
15
Age
23
jofizo

jofizo

Member
Joined Nov 5, 2016
35 8 15
aliyesoma ardhi university au anayesoma sasa HV pale kozi ya architecture anielezeee kuhusu Mzee mwakipesile
 
Scale

Scale

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2014
Messages
1,496
Likes
1,243
Points
280
Scale

Scale

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2014
1,496 1,243 280
aliyesoma ardhi university au anayesoma sasa HV pale kozi ya architecture anielezeee kuhusu Mzee mwakipesile

Sisi tulikuwa tunamwita "Mwaki"
Ametuchoresha sana juani Mwaka wa Kwanza Study Tour!! Architecture ya Urusi imelala pale!! He is such a gentleman na funny!! Yuko poa sana jamaa hasa kwenye zile basics za design studio!!
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653