Mr Why JF-Expert Member Joined Nov 27, 2019 Posts 2,992 Reaction score 5,665 Sep 22, 2024 #161 Tumebaki kelele tu za kuwazuia bila vitendo ni zero
Mr Why JF-Expert Member Joined Nov 27, 2019 Posts 2,992 Reaction score 5,665 Oct 7, 2024 #162 Watu wamependa kufilimbana sijui itakuwaje?? Weka na PDiddy ndo basi amehamasisha sana tutegemee Shogaz wapya
Watu wamependa kufilimbana sijui itakuwaje?? Weka na PDiddy ndo basi amehamasisha sana tutegemee Shogaz wapya
C connections JF-Expert Member Joined Apr 27, 2013 Posts 2,840 Reaction score 3,913 May 11, 2025 #163 Inasikitisha Sana
Mahondaw JF-Expert Member Joined Apr 9, 2013 Posts 75,007 Reaction score 184,721 May 11, 2025 #164 Mashoga wauawe Ni laana kwa wazazi ndugu jamaa marafiki na taifa kiujumla Cc Smart911
Mr Why JF-Expert Member Joined Nov 27, 2019 Posts 2,992 Reaction score 5,665 May 11, 2025 #165 Namna ya kufanya ni hao dada zuu wa mchongo waanze kwa kufunga Valvu zao ndipo haya mambo yatakoma