Apple: Wameshindwa au hawajui hii weakness kwenye simu zao

Apple: Wameshindwa au hawajui hii weakness kwenye simu zao

Wewe umeona wapi kuwa hio ndio ilikuwa sababu ya wao kuweka betri isiotoka? Wakati huo huo unaweza kubonyeza button simu ikazima.


Android ni wazuri kwa kuleta useless features, yale ya maana hawayapi kipaumbele. Masimu ukikaa vibaya tu matangazo hayo yanakujia. Mara paap watu tayari washapata files zako kupitia malwares/trojans/viruses.

kama unataka simu iwe chini ya mamlaka yako, kwanini sasa uruhusu mtu ashike simu yako na kuizima?

hapa bado kabisa, hujanieleza faida ya kuweka password ndio simu izime.

Bado itakuwa useless feature tu.

ndio sababu nikakwambia,feature isipowekwa apple basi ni useless ila ikiwekwa basi huree.

mkuu nimekwambia incase umeibiwa,au nyinyi watuamiji wa apple hakuna mazingira ya kuibiwa simu zenu!!!swala la kumpa mwizi simu aizime ndio unazungumzia???

wote tunajua android kwenye swala la security hawako vyema ukilinganisha na apple,ukumbuke hapa tunazungumzia usalama wa kifaa sio data.
 
ndio sababu nikakwambia,feature isipowekwa apple basi ni useless ila ikiwekwa basi huree.
Feature yoyote ambayo ni useless itakuwa useless tu.

mkuu nimekwambia incase umeibiwa,au nyinyi watuamiji wa apple hakuna mazingira ya kuibiwa simu zenu!!!swala la kumpa mwizi simu aizime ndio unazungumzia???
Ukiibiwa simu hata kama ataizima, unaweza ukatafuta simu ama laptop ukaingia kwa icloud account yako na ku access find my iphone na hata kama imezimwa, unaweza ukatuma ujumbe ama ku command simu ifute kila kitu. Kitendo cha yeye kuiwasha na kuweka line, ikiconnect na internet tu basi mchezo umekwisha.

Sasa nyie watumiaji wa android, mwizi amekuja amekukwapua simu akatoka mbio. hawezi kuizima, katoa line katupa. Kushindwa kwake kuizima wewe inakusaidiaje hapo katika kuipata?
 
Hilo la ku access data ikiwa kwenye lock nakataa, simu yangu iPhone 6 tu lakini huwezi kufanya chochote ikiwa kwenye lock mpaka utoe password ndo uweze kuwasha data. Labda hilo la kuzima nakubaliana nalo.
 
Back
Top Bottom