Apple: Wameshindwa au hawajui hii weakness kwenye simu zao

Apple: Wameshindwa au hawajui hii weakness kwenye simu zao

Security za simu zipo kulinda data za mtu sio simu kuibiwa ,kimefatilia sana mambo haya unaposikia high security
wao wanazingumzia data zako ila kwa wabongo security wanazunguzia simu ikiibiwa uipate ,ni vitu tofauti sana
ukisema umeweza kuaccess data ya mtu kwenye iphone bila ku unlock ni weakness kubwa lakini najua hilo haliwezekanini
Bongo deal ni kifaa data sio ishu sana.
 
Apple kipaumbele chao cha kwanza ni usalama wa taarifa zako kwenye kifaa chako na sio sijui tochi sijui kufanya uipate simu haraka ikiibiwa au sijui kuwasha na kuzima kifaa kikiwa locked. hivi sio vipaumbele vyao........wewe iba tu lakini hutaweza ku access taarifa za kifaa..........
BTW kwenye settings nadhani unaweza ku disable option ya kuzima data ikiwa locked

So unaposema pamamoja na Apple kuwa wanajali security lakini hiyo ni weakness utakua haupo sahihi sababu kuwasha au kuzima kifaa kikiwa locked hakuna uhusiano wowote na ulinzi wa taarifa zako kwenye kifaa

Nikubaliane na wewe kwamba ni features nzuri kuwepo kwenye simu wanapaswa kufikiria kuiweka lakini features hiyo has nothing to do with security ambayo Apple ndio msingi wao
 
Sisi wa android tokea 7 huzimi simu bila kutia nywira,labda utoe line.

Na tunakoelekea line pia zitakuwa hazikai kwenye simu,kama iphone x+,zilivyo na 2nd line ambayo huiweki humo.

Nina android 9 unaweza washa WiFi, data, switch off , bila ku unlock
 
Binafsi sijawahi kuwaelewa apple kwenye hili,samsung kuanzia android 7 walizuia hiyo kitu.ingawa bado kuna matobo ila atleast.[emoji16][emoji16]kuna dada alikuja akaomba nimchajie note 8 yake ofisini kwangu,nikaona hewalaa wacha niiwashe kisha nitazima baada ya kukagua baadhi ya vitu.

Ikawaka poa,nikacheki camera,sms kibao za whatsapp zikaingia,nikasema wacha nizime sasa.mara simu inaomba password[emoji28][emoji28][emoji28],nikabaki nacheka kwa kwikwi.bahati hakujali sana alipoikuta on.

Uliwezaje angalia sms ikiwa hukutoa password au ni simu gan inaewaka iwe unlocked
 
Ikatokea umetekwa na live location ipo on sasa data ikizimwa utapata msaada vp kujua mahali ulipo, maana wenzetu huwa ku track location ni jambo la sekunde kuliko nchi za dunia 3
Hii ndio argument yako? mtekaji akichukua simu yako na kuirembea nje ikiwa na data on watu watajuaje mahali ulipo ikiwa umepelekwa sehm nyengine? Au unazungumzia watekaje wa analogi?
 
ilo la kuweza kuzima au kuwasha Data sio apple tu Natumia simu ya Xiaomi nayo una weza zima ama access Data ikiwa kwenye Lock
Hata simu yangu ya Micromax pia kuna mda bibie anajiwashia hotspot vizuri tu. Anafyonza Bundle la mzee.
 
Yakwanza inawezekana nenda tu kwenye settings udiactivate.
Nenda kwenye settings, then Face ID & passcode, ingiza passcode, shuka chini kwenye allow access when locked, deactivate control centre.

Ya pili Ni bonge la weakness kwa kweli
How is it a weakness? Hivo unavtaka wewe ni inconvenience tu. Yaani nataka nizime simu, kwanza nitoe lock, halafu ndio nizime? na by the way, hakuna security threat, naficha nini kwenye kutaka kuzima simu?

Hebu imagine, umemaliza kucharge simu iko 100%. OS imezingua na ime freeze, unahitaji kufanya reboot lakini huwezi mpaka utie password, na huwezi kutia password maana isha freeze. utasubiri mpaka saa ngap simu ijizime ili u reboot na uweze kuitumia?
 
Nchi za dunia ya kwanza kamera kila mahali unakimbilia wap mkuu
Hii ndio argument yako? mtekaji akichukua simu yako na kuirembea nje ikiwa na data on watu watajuaje mahali ulipo ikiwa umepelekwa sehm nyengine? Au unazungumzia watekaje wa analogi?
 
Isheep watakuja kukupa majibu soon.
kiroboti hawezi kuelewa hapo kwanini ipo ivo.

- OS ikiganda na unahitaji kuzima simu, utazimaje ikiwa simu ime freeze?
- kuna "Quick settings" hizi ni zile features ambazo utazihitaji kwa haraka. Yanini uweke password sasa kwa kitu unachotaka access kwa haraka, na hakina security threat?
 
kiroboti hawezi kuelewa hapo kwanini ipo ivo.

- OS ikiganda na unahitaji kuzima simu, utazimaje ikiwa simu ime freeze?
- kuna "Quick settings" hizi ni zile features ambazo utazihitaji kwa haraka. Yanini uweke password sasa kwa kitu unachotaka access kwa haraka, na hakina security threat?

yaani mnawasemea apple,ila wengine wakiwasemea mnaona sio kupaumbele cha apple.

wenzako apple hawawezi kutoa hiyo njia eti sababu itafreeze.maana kufreeze ni udhaifu ambao hawawezi kuukubali.

ni swala la muda tu,wataweka hii aption.
 
Nilifikiri uwezo wa betri. Nasikia iphone hazikai na chaji
 
yaani mnawasemea apple,ila wengine wakiwasemea mnaona sio kupaumbele cha apple.

wenzako apple hawawezi kutoa hiyo njia eti sababu itafreeze.maana kufreeze ni udhaifu ambao hawawezi kuukubali.

ni swala la muda tu,wataweka hii aption.
Unafikiri kuzuia simu isizime mpaka uweke password ni kitu kikubwa cha kuumiza kichwa?

Udhaifu kwa kitu alichotengeza binaadamu ni jambo la kawaida mkuu. Zile ni codes tu na zilivyokuwa nyingi unaweza ukajikuta umesababisha ishu ambayo inahitaji ku restart kifaa chako. Kuweka password kwenye kuzima simu ni kitu ambacho hakina maana hata kidogo.

Labda wewe utwambie kwa nini iwekwe password kabla ya kuzima? Ni useless feature kwa kweli.
 
Kungekuwa na domain yaani kila mtu atumie password yake kuona vitu vyake.
 
Unafikiri kuzuia simu isizime mpaka uweke password ni kitu kikubwa cha kuumiza kichwa?

Udhaifu kwa kitu alichotengeza binaadamu ni jambo la kawaida mkuu. Zile ni codes tu na zilivyokuwa nyingi unaweza ukajikuta umesababisha ishu ambayo inahitaji ku restart kifaa chako. Kuweka password kwenye kuzima simu ni kitu ambacho hakina maana hata kidogo.

Labda wewe utwambie kwa nini iwekwe password kabla ya kuzima? Ni useless feature kwa kweli.

siku zote feature ambayo haipatikani apple huwa ni useless.ila ikuwekwa huko basi inakuwa usefully.

apple hawarengi usalama wa kifaa chako ila data zako,siku ukichapwa simu kwenye dala dala halafu ikazimwa ndio hapo utajua kwanini apple mara ya kwanza kabisa walipoingia kwenye uringo wa kutengeneza simu waliona si vyema kuweka betry inayotoka,bali waifungie humo.

tunataka simu iwe chini ya mamlaka ya mwenye nayo tu,si kila mtu aweze kufanya tu anachotaka kwenye simu yako.android wameliona hilo.

ila apple wanasubiri kwanza miaka hata minne ipite kwanza.
 
apple hawarengi usalama wa kifaa chako ila data zako,siku ukichapwa simu kwenye dala dala halafu ikazimwa ndio hapo utajua kwanini apple mara ya kwanza kabisa walipoingia kwenye uringo wa kutengeneza simu waliona si vyema kuweka betry inayotoka,bali waifungie humo.
Wewe umeona wapi kuwa hio ndio ilikuwa sababu ya wao kuweka betri isiotoka? Wakati huo huo unaweza kubonyeza button simu ikazima.

tunataka simu iwe chini ya mamlaka ya mwenye nayo tu,si kila mtu aweze kufanya tu anachotaka kwenye simu yako.android wameliona hilo.
Android ni wazuri kwa kuleta useless features, yale ya maana hawayapi kipaumbele. Masimu ukikaa vibaya tu matangazo hayo yanakujia. Mara paap watu tayari washapata files zako kupitia malwares/trojans/viruses.

kama unataka simu iwe chini ya mamlaka yako, kwanini sasa uruhusu mtu ashike simu yako na kuizima?

hapa bado kabisa, hujanieleza faida ya kuweka password ndio simu izime.
ila apple wanasubiri kwanza miaka hata minne ipite kwanza.
Bado itakuwa useless feature tu.
 
Back
Top Bottom