any JF member in SHINYANGA??

Tupo tumejaa tele, we unafikia pande zipi?? Sema mapema nikuandalie kiloba cha viazi a.k.a manumbu!!!
 
Tupo tumejaa tele, we unafikia pande zipi?? Sema mapema nikuandalie kiloba cha viazi a.k.a manumbu!!!

nitalala shinyanga mjini...ntashinda na kesho...sijawahi fika so inakua ngumu hata kusema ntalala wap!
 
nitalala shinyanga mjini...ntashinda na kesho...sijawahi fika so inakua ngumu hata kusema ntalala wap!

Ooohh.....ndo ushakosa kiloba cha manumbu hivyo!!! Bahati mbaya mie huko mpitaji tu, lakini usijali.... next time ukija usogee hadi huku kwetu Sitimbi utanikuta mwaya!!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…