Ngurumo,nakushukuru kwa kuliona hilo lakin usipoze maneno,tuwe wazi kwenye hili jambo kwani kiukweli wengine tulishakubali maneno ya Nape liwalo na liwe,kwani hamkumbuki yule mbunge kupitia CCM kule mkoani Mwanza aliyetuhumiwa kwa mauaji lakini kukamatwa kwake kulisubiri kibali toka kwa Spika?je huko Igunga walipewa kibali cha spika?vipi kama angelikuwa Dr Slaa anafanya kikao cha ndani eneo la mkutano wa CCM?Tuwe wakweli jamani hii nchi tunasubiri kipenga kwani hali ilipofikia inaudhi sana na inakera sana,hata hawa polisi acha waendelee kujipendekeza na kutumika lakini hata hao vibaraka wao na wapambe wa Nape nimekuwa nikiuliza kila mara Robert Kisena alipompiga OCD wa Maswa polisi walifanya nini?nna je hao wana CCM wanaosema hako ka DC kalidhalilishwa huyo OCD hakudhalilishwa?na hao wabunge wa Chadema kule Arusha walivyokuwa wakipewa kipondo na askari wa kiume kuwapiga wabunge wa kike hamkusema kwanini?
Nape alichokisema juu ya vijana wa CCM kutumika baada ya kumaliza mafunzo na kuuambia umma kuwa liwalo na liwe hajakosea?vipi kauli hiyo ingetoka Chadema?lakini zaidi zaidi hata mkuu wa kaya kakwea pipa ukizingatia alikuwa na usongo baada ya kusitisha safari kutokana na ajali ya Meli!
Nape endelea sana tena nakuomba na kesho toa kauli nyingine,ila usiulize kabisa huyo mama alienda kufanya nini huko?hivi ninyi mnadhani hatujui mambo yenu au hamjui kwamba hata usalama wa Taifa unavyshiriki na ulivyoshiriki mwaka jana hatujui?Nape ongeza bidii na mwambie huyo DC aendelee kusema uongo tene ikibidi apakazie hata kubakwa maana hata polisi tunajua wanavyotengeneza kesi,lakini nyie polisi zungumzieni basi kile Chadema walichofungulia jalada,je kesi hiyo mtaipeleka lini mahakamani au mtasema upelelezi haujakamilika?
Yana mwisho haya,haturudi nyuma mtatumaliza tu lakini haki itashinda tu hata kwa damu,tena tayari mlishaimwaga Arusha