Magna Carta
JF-Expert Member
- Jul 14, 2014
- 4,348
- 6,672
Yupo pia Squealar, Nguruwe mnene ambaye kazi yake ilikua ni waziri wa Propaganda katika utawala wa NapoleonKujilinda kwa kunuka hadi anakera!
Yupo pia Squealar, Nguruwe mnene ambaye kazi yake ilikua ni waziri wa Propaganda katika utawala wa NapoleonKujilinda kwa kunuka hadi anakera!
Within Orwell's animal kingdom there is no real equality- despite the proclamations of animalism ('All Animals Are Equal')- and no potential for class mobility among the lower orders; the sheep will always bray slogans mindlessly, the chickens will always run round in circles clucking senselessly, the horses (Principally Boxer) will always work brainlessly, the dogs will always savage their fellow animals ruthlessly. Only the Pigs have higher mentality and a capacity to change? into what? So many Joneses. So it was, so it will be Forever.Habarini
Yanayoendelea kwa Sasa katika siasa nchini Tanzania je yanasadifu kile kilichosemwa na mwandishi George Orwell ya kuwa ALL ANIMALS ARE EQUAL BUT SOME ANIMALS ARE MORE EQUAL THAN OTHERS, Ingawa ni kitabu hiki ni political satire ya yaliyotokea nchini Urusi miaka ya mapinduzi ya Urusi na utawala wa Lenin, kuna amri zilizokuwa zinatawala katika nchi ya kufikirika ya Animal farm na ile ya human Society kama vile Mnyama yoyote lazima avae nguo, mnyama yoyote lazima alale kitandani, Mnyama yoyote yule asinywe Pombe, Na Mnyama yoyote yule asimuue mnyama mwenzake na wanyama wote ni sawa, humo ndani kuna wahusika mbalimbali wanaosadifu makundi mballi mbali ya watu, mnyama kondoo alihusishwa na ukandamizaji wa uhuru wa kujieleza.
Mkuu Paskali na wajuvi wengine ninaomba mje kutiririka mengi kuhusu hicho kitabu