Ang'olewa meno kwa kumwita mwenzake CCM

Ang'olewa meno kwa kumwita mwenzake CCM

Ha ha haaaa. Mbavu zangu
Duh!

usicheke. Unajua ilikuwaje? Tulikuwa kijiweni na mgombea wa chadema kwenye nafasi ya kitongoji tukipanga mikakati jinsi ya kuiondoa ccm. Kuna jamaa alikuwa akipinga kila wazo. Ndio huyu bwana akamwambia nenda zako wewe ni ccm.

Likazuka zogo, jamaa akala ngumi meno mawili chini.
 
CCM oyeeeeeeeeeeee, Tezi Dume oyeeeeeeeeeeee, Ufisadi oyeeeeeeeeeeee @):- Umalaya oyeeeeeeeeeeee..... Ongezea kabla ya kuitikia
 
Ninayo tshirt yangu ya yellow huwa nachukia sana mtu akihusisha nguo yangu na chama hicho cha shetani.
 
usicheke. Unajua ilikuwaje? Tulikuwa kijiweni na mgombea wa chadema kwenye nafasi ya kitongoji tukipanga mikakati jinsi ya kuiondoa ccm. Kuna jamaa alikuwa akipinga kila wazo. Ndio huyu bwana akamwambia nenda zako wewe ni ccm.

Likazuka zogo, jamaa akala ngumi meno mawili chini.

Aisee kama ni hivyo haichekeshi ila inazidi kuonesha ni kwa jinsi gani vijana makini wamechoshwa na chama tawala.
 
Back
Top Bottom