Ang'olewa meno kwa kumwita mwenzake CCM

Ang'olewa meno kwa kumwita mwenzake CCM

usicheke. Unajua ilikuwaje? Tulikuwa kijiweni na mgombea wa chadema kwenye nafasi ya kitongoji tukipanga mikakati jinsi ya kuiondoa ccm. Kuna jamaa alikuwa akipinga kila wazo. Ndio huyu bwana akamwambia nenda zako wewe ni ccm.

Likazuka zogo, jamaa akala ngumi meno mawili chini.
Kidumu chama
 

Attachments

  • 1416081236803.jpg
    1416081236803.jpg
    23.3 KB · Views: 269
Uwiiiii ila tukiacha utani ukitaka kuniharibia siku niite ccm yaani najiskia km niliyejikojolea mbele ya hadhara!
 
Sasa hivi mtu akiniudhi au kunifanyia uovu kuanzia lwo nitamuita ccm au magamba
 
Ukichunguza sana utagundua kuwa ugomvi wao unahusisha mwanamke
 
Hahahaha... hiyo kesi inanikumbusha mwez wa 8 mwaka huu nikiwa vilage kwang berege wilaya ya mpwapwa niliitwa kusuruhisha kesi ya jamaa mmoja aliyeongea kwa uchungu sana kwanin mwenzake kamwita ccm, jamaa akiwa anaongea kwa hisia kali alimwomba aliyemwita ccm atueleze wasuruhishi hasa ni nini jamaa kamkosea huko nyuma ili ikibid amuombe msamaha kuliko kumwita ccm anamkosea sana! kesi ilikwenda zaidi ya lisaa lizima tukaimaliza na wakapeana mikono yakaisha.
 
Itunze nzuri sana kwa kupigia mpunga kwenye events za magamba,mie ni nazo tele hata jana gambaz walipita kuhakiki wapiga kura wao tukajiandikisha mie na wife baadaye tukaachwa na teni teni,ndiyo twaitumia kwenye weekend hii,twala biere na mishikaki hapa Oliver Hotel mitaa ya Nera ndani Rock City.Nala CCM nalala CDM.

daa kwa hiyo inamaana nimekosea kuchoma zile za kwangu
 
Back
Top Bottom