Huyo angel Benard tapeli tu. Hio ndoa haimalizi mwaka. Malaya ni malaya. Tangu akina Nick Shaboka wanamchezea na kumpiga Mimba mpaka leo anahangaika na wanaume. Huyo jamaa kaliwa time will tell.Watu wana maumivu mengi kwenye mahusiano sababu ya kutaka kufurahisha watu
Acha uchawii..Kwan Huyo Nick hana Dushe?Hako kanick hata mkononi hakajai...kadunyuuu[emoji848][emoji848]
Akikaa na Rose utasema mtu na mamaake mdogo!
Rose mzuri sana hafananii kuwa na hicho kivulana sema ndo mapenzi
Yupo kwa Nick Shaboka.So mtoto alizaa na Nick ni wa pili?Na Huyo mtoto kabaki Tanzania na Nick au yupo US kwa mama yake?
Hahahaaa situmiagi kilevi chochoteJitahidi sana usiwe una-comment wakati unapata mataputapu.
[emoji24][emoji24][emoji24][emoji238][emoji238][emoji238][emoji23]Martha mwaipaja Christina shusho wanatoka na mwamposa
Nick Shaboka wanamchezea na kumpiga Mimba
Walikua wanapigana nani na nani?Sasa si anavumilia ili awe na ndoa maana walikuwa wanapigana sana, pia Kwa ajili ya hyo biashara ya huduma yake so lazima avumilie tu hamna namna
Wee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji28][emoji28][emoji28] Hawa watumishi Wana preach wasivoishi ila Kuna mchepuko buldoza kamjengea ghorofa aisee dada alimnyonya mtumishi radius yake aisee.
Watumishi Hawa tufate neno sio matendo yao
Punguza uongoHakuna watu rahisi kuliwa kama hawa wapendwa....... We zama makanisani mwao jifanye unajitoa kwa shughuli za kanisa, utawalamba ushindwe wewe
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787]Mumbea hutoa taarifa wengine tafteni ushahidi wa mambo Kwa ndani
Kangekuwa hakajai kasingelenga kwa Rose na warembo warembo wote aliowagegeda.Hako kanick hata mkononi hakajai...kadunyuuu
Tukacheze kamari mkuuIla Rose mzuri mnoo naamini mapicha ya mitandao hayamtendei haki...age imeenda lkn yuko fit very soft na anajua kupiga pamba
Mbona ni mzinzi tangiepo.Ulitaka azini!!?? Chuki na roho mbaya vitawaua.
Sent from my Infinix X683 using JamiiForums mobile app
Amezini. Labda Kama ameasi ukristo.
Hata angel Huwa hampost au vile sio maarufuAnae ila nashangaa simuoni kabisa. Ni identical twins ukimuona wamefanana kama majogoo.
[emoji28][emoji28][emoji28] basi ana mwili wa kuzeeka harakaHapana,
Hajafika hata 37
Nami nimeliwaza hili,atakuwa anashida pahala aisee cuz niliwahi sikiliza historia yake alisimulia yeye mwenyeweIla huyu dada naye ana tatizo.
Before Sakafu ana watoto wawili kila mmoja na baba Yake. (Mmoja kazaa na Shaboka)
Sihukumu ila yawezekana naye kuna kitu.