Angalia Putin anavyoongea na waandishi wahabari

Angalia Putin anavyoongea na waandishi wahabari

Nyumbalao

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2014
Posts
501
Reaction score
525
Hii ni link Live News Events & Coverage - Bloomberg
leo nimefuatilia huyu mh akiongea na waandishi ya habari pamoja na hali ngumu lakini amekuwa very eloquent na amekuwa muwazi sana na anaonyesha kuongoza katika hali ngumu wanayokabiliana nayo ambayo imenipa picha tofauti juu ya ongozi wake
 

Wakuu wa hapa, wanaosaka sifa ya kuwa watu wa kwanza kutembelewa na kila kiongozi mashuhuri duniani, wanamleta lini huyo bwana!
 

Wakuu wa hapa, wanaosaka sifa ya kuwa watu wa kwanza kutembelewa na kila kiongozi mashuhuri duniani, wanamleta lini huyo bwana!
Mimi bado nakumbuka zile mbwembwe za Dr. Slaa za kuwa mtanzania wa kwanza kupewa zawadi adimu kabisa na NASA, halafu na ile ya Mbowe kuwa kiongozi wa kwanza toka upinzani kufanya mazungumzo na kansela wa ujerumani, ukiachilia zile nyingine nyingi za kuwa viongozi wa kwanza toka upinzani kupiga juice za ikulu several times, what a record!!!
 
Mimi bado nakumbuka zile mbwembwe za Dr. Slaa za kuwa mtanzania wa kwanza kupewa zawadi adimu kabisa na NASA, halafu na ile ya Mbowe kuwa kiongozi wa kwanza toka upinzani kufanya mazungumzo na kansela wa ujerumani, ukiachilia zile nyingine nyingi za kuwa viongozi wa kwanza toka upinzani kupiga juice za ikulu several times, what a record!!!

Unahitaji kujikomboa kifikra mkuu, bado uko gizani na kwa disgn hii utakuwa maskini mpaka unyakuo utakapowadia
 

Wakuu wa hapa, wanaosaka sifa ya kuwa watu wa kwanza kutembelewa na kila kiongozi mashuhuri duniani, wanamleta lini huyo bwana!

Unakumbuka Mbowe alipowatoroka na kwenda kuhudhuria dhifa ya Obama ikulu?
 
Unahitaji kujikomboa kifikra mkuu, bado uko gizani na kwa disgn hii utakuwa maskini mpaka unyakuo utakapowadia

mkuu hakuna uhusiano wa post yangu na jitihada za kutafuta riziki?? vitu viwili tofauti kabisa ukizingatia kwamba kila mtu anapata riziki yake aliyopangiwa na mola wake na si chama wala mbowe au slaa kama unavyoamini wewe au unavyotaka niamini...
 
Unakumbuka Mbowe alipowatoroka na kwenda kuhudhuria dhifa ya Obama ikulu?

nani aache mazaga ya ukweli pale mjengoni kisa kelele za kina nani hii, hata mimi ningepiga mkuu, juice za mjengoni tamu asikwambie mtu
 
Mimi bado nakumbuka zile mbwembwe za Dr. Slaa za kuwa mtanzania wa kwanza kupewa zawadi adimu kabisa na NASA, halafu na ile ya Mbowe kuwa kiongozi wa kwanza toka upinzani kufanya mazungumzo na kansela wa ujerumani, ukiachilia zile nyingine nyingi za kuwa viongozi wa kwanza toka upinzani kupiga juice za ikulu several times, what a record!!!

Haya umesikika sasa jibu swali huyu bwana mnamleta lini nchi hii?
 
Putin achague 1, either kuendekeza bifu zake za kijinga na watu waliomzidi kama mgabe ili aendelee kutiririka kwenda chini ama awe na mahusiano mazuri na watu waliomzidi atengeneze pesa kama japan, taiwan na china
 
japan na wao uchumi wao umeshake kias flan bt c kama hichi kinacho kwenda kuikumba russia
 
Russia wana Rais.

BBC International News Editor amepewa za uso na maswali yake ya kizushi.
 
Mimi bado nakumbuka zile mbwembwe za Dr. Slaa za kuwa mtanzania wa kwanza kupewa zawadi adimu kabisa na NASA, halafu na ile ya Mbowe kuwa kiongozi wa kwanza toka upinzani kufanya mazungumzo na kansela wa ujerumani, ukiachilia zile nyingine nyingi za kuwa viongozi wa kwanza toka upinzani kupiga juice za ikulu several times, what a record!!!

Hivi maada si ni speech ya Putin? Dah hawa ndo aina ya watu walio fanyiwa sample wakati wa kutafiti IQ zetu
 
Back
Top Bottom