inawezekaa kwa simu kama xiaomi microsoft wameiport windows 10 mobile ifanye kazi katika cm za xiaomiHaiwezekani
Sawa labda kama imeanza mwaka huuMkuu inawezekana buana. Ngoja tusubir wataalam waje kutupatia ujuzi
Hii labda imeanza mwaka huu...lakini kwa hizi tecno huawei samsung lg htc mmmh sidhaniinawezekaa kwa simu kama xiaomi microsoft wameiport windows 10 mobile ifanye kazi katika cm za xiaomi
pia unaweza install windows xp kwenye cm yako yenye yoyote yenye android ila ni kama kujifurahiha tu.
CHIEF MKWAWA anasema unaweza kufanikiwa lakini simu itamiss driver za hardware mbali mbali kama kamela, sauti etc.Mwenye ujuzi wa kuiondoa android os na kuweka windows os
Ashushe maujanja
Daaa haya shusha ujuziCHIEF MKWAWA anasema unaweza kufanikiwa lakini simu itamiss driver za hardware mbali mbali kama kamela, sauti etc.
Kwa nini usinunue tu window phone mkuu ukidhi haja yakoMwenye ujuzi wa kuiondoa android os na kuweka windows os
Ashushe maujanja
Ohoo! Basi ni bora ukaazima kwa muda ufurahie mwonekano baadae urudisheMim nataka kwa temporary nikinunua itakuwa permanent mkuu
Maana haya mambo ya kubadili operating system usishangae ikawa spareMim nataka kwa temporary nikinunua itakuwa permanent mkuu
Mwenye ujuzi wa kuiondoa android os na kuweka windows os
Ashushe maujanja
cheki video hapo[emoji121]️[emoji121]️
Ukishindwa hapo basi kanunue tu dukani
mkuu sheria ya emulation lazima kifaa unachotumia kiwe na nguvu mara 10 ya kifaa unacho ki emulate, usitegemee ku emulate windows 10 na android, hio xp yenyewe utafanya mambo machache sana huwezi fanya chochote cha maana.Great mkuu. It works for windows xp with limbo emulator. Na tutorial nyingi zinaonyesha win xp i tried windows 8, 8.1, 10 zote zinashindwa.
Can you post video for change my software 8.1 or 10?
Thnx for for reply.
Haahaaha thnx chiefmkuu sheria ya emulation lazima kifaa unachotumia kiwe na nguvu mara 10 ya kifaa unacho ki emulate, usitegemee ku emulate windows 10 na android, hio xp yenyewe utafanya mambo machache sana huwezi fanya chochote cha maana.
subiria MS akitoa windows on Arm ndio simu zitaweza kurun windows.