jerrysonkiria
JF-Expert Member
- Sep 5, 2014
- 2,226
- 2,902
- Thread starter
- #361
Achia ajira tuishi
Wangapi wamekufa mkuu?
Achia ajira tuishi
S
Si maneno matatu!
Rebel or die
Yes nimeandika ndio!![/QUOTunajibizana tunaandika tu
Njoo huku ushirombo uone mambo yalivyo magumu.Wangapi wamekufa mkuu?
Njoo huku ushirombo uone mambo yalivyo magumu.
Njoo huku ushirombo uone mambo yalivyo magumu.
Unanitega siyo [emoji15] [emoji15] [emoji15] hunipati ng`oooooSawa Mimi sijakuelewa
Unanitega siyo [emoji15] [emoji15] [emoji15] hunipati ng`ooooo
Hahahaaaaa
Unanitega siyo [emoji15] [emoji15] [emoji15] hunipati ng`ooooo
Hahahaaaaa
Hakuna ajira serikalini
Skills,attitude and knowledge
Ni afadhali ufanye uasi, vinginevyo utakufa. Katika maisha kuna wakati inabidi uwe muasi tu kwa baadhi ya mambo, hata kama jamii haikuelewi. Ukifuata kila jambo kama lilivyo utaishia tu kuumia, kisa unaogopa kuitwa muasi. Nadhani nimejaribu kufafanua.Naomba unieleweshe tafadhali
Una jina zuriGod is everything