Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,715
- 167,728
ii harama hipo apa sebureni, kuria mwa mrango, hupande wa mashaliki ya fulijiKwanza tuambie hiyo alama ipo kwenye nini. Meza, kapeti au kwenye kisu.
ii harama hipo apa sebureni, kuria mwa mrango, hupande wa mashaliki ya fulijiKwanza tuambie hiyo alama ipo kwenye nini. Meza, kapeti au kwenye kisu.
Huyo anaitwa KISUKUNUNU,anapatikana sana maeneo ya huko kwenu.Habarini wana jamvi, nimeona kuna kitu kimepita na kuacha izi harama hapa chumbani, mwenye kujua anijuze
Nimeambatanisha na picha hapa
Chenye harama kama ufito mweupe..View attachment 1197815
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Harama ni sawa na alama ila ukipenda kuitamka kwa swaga unasema Alarm.
Mzee naomba kazi.Habarini wana jamvi, nimeona kuna kitu kimepita na kuacha izi harama hapa chumbani, mwenye kujua anijuze
Nimeambatanisha na picha hapa
Chenye harama kama ufito mweupe..View attachment 1197815
inahusiana mjini na makonokono wapi na wapi?Hii comment na mada vinahusiana eti[emoji23][emoji23][emoji15]
Kwanza niambie hili neno “izi” na “harama” yanamaanishaje?Habarini wana jamvi, nimeona kuna kitu kimepita na kuacha izi harama hapa chumbani, mwenye kujua anijuze
Nimeambatanisha na picha hapa
Chenye harama kama ufito mweupe..View attachment 1197815