Anayeweza kutambua huyu ni mdudu gani

Anayeweza kutambua huyu ni mdudu gani

naomba kazi

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2019
Posts
253
Reaction score
213
Habarini wana jamvi, nimeona kuna kitu kimepita na kuacha izi harama hapa chumbani, mwenye kujua anijuze

Nimeambatanisha na picha hapa

Chenye harama kama ufito mweupe..
20190904_052917.jpeg
 
Kwenye kapeti la manyonya mkuu
Huwenda ulimwaga kumiminika eneo hilo na wakatafuna kufuata hicho kumiminika kilivyomwagika hapo. Au nyuzi za kapeti zimefumka na kuonekana kwa layer ya chini hivyo huo mstari umeonekana.
 
daaa waliokulia mchele mchele wanashida sana
unaweza hisi umerogwa kumbe unajiroga mwenyewe

wale tumeanzia maisha vijijini na tukajichanganya baadaye na wengine uwepo wenu tafadhari niutambue
 
daaa waliokulia mchele mchele wanashida sana
unaweza hisi umerogwa kumbe unajiroga mwenyewe

wale tumeanzia maisha vijijini na tukajichanganya baadaye na wengine uwepo wenu tafadhari niutambue
Hii comment na mada vinahusiana eti[emoji23][emoji23][emoji15]
 
Back
Top Bottom