Anayepinga jitihada za Mh Rais kupigania maliasili zetu ni msaliti anapaswa anyongwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Jan 12, 2015
7,316
2,000
Haingii akilini kabisa kuona jitihada za kizalendo zinazofanywa na Mh Rais za kutetea maliasili zetu zikiigawa nchi kwa kupinga jitihada hizo, Kumekua na wanasiasa ambao sasa inapaswa kuchunguzwa maslahi ya kupinga jitihada hizo na ikigundulika dhambi ya usaliti wao ni vyema wakauawa ili wapishe mwendo na safari ya Tanzania mpya iendelee, mwanasiasa anadiriki kukosoa kila aina ya jitihada hizo ilikua ni vyema wananchi wote tukawa pamoja ili kutetea maslahi yetu badala ya kuwapa nguvu maadui.
 

Malkia bora

JF-Expert Member
Jun 6, 2017
765
1,000
Sijamsikia anayepinga ila tu kuna wanaokataa kupiga vigelegele mpaka hapo itakapoeleweka. Watu million 50 hamwezi wote kuwa na mawazo sawa. Labda China wakati wa Mao. Wote wanamsupport ila wanataka kuona hatua hizi zifike kwenye kiini kabisa.
 

tramadol

JF-Expert Member
Oct 10, 2015
5,312
2,000
Tukiingiza siasa ktk vita ya kupigania rasilimali za nchi tutagawanyika na kuwa vipande vipande na ni rahisi kwa adui kutushinda
 

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
37,107
2,000
Haingii akilini kabisa kuona jitihada za kizalendo zinazofanywa na Mh Rais za kutetea maliasili zetu zikiigawa nchi kwa kupinga jitihada hizo, Kumekua na wanasiasa ambao sasa inapaswa kuchunguzwa maslahi ya kupinga jitihada hizo na ikigundulika dhambi ya usaliti wao ni vyema wakauawa ili wapishe mwendo na safari ya Tanzania mpya iendelee, mwanasiasa anadiriki kukosoa kila aina ya jitihada hizo ilikua ni vyema wananchi wote tukawa pamoja ili kutetea maslahi yetu badala ya kuwapa nguvu maadui.
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
22,848
2,000
Unaweza kukuta mtu wa kwanza anayetakiwa kuwa hanged ni huyo the so called mtetezi wa rasilimali za taifa pamoja na wapuuzi wenzie walioshiriki kupitisha mikataba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom