Anayepajua Mpanda mjini vizuri anielekeze

mambali

Senior Member
Oct 16, 2012
172
225
Jamanii nipo Mpanda mjini yaani Mkoani Katavi.

Lakini sioni sehemu nzuri palipochangamka ambako kuna nyama choma na wasichana wazuri wa kuhudumia naomba nwenyeji anielekeze anayepajua.
 

SmAlL pDiDy. jr

JF-Expert Member
Dec 27, 2014
392
0
MkuU mINaPajUa VizuRi huKo.neNda Stend Pale haLafu
NeNdq KuShoTo haLafukAtQ kuLia mAeNeO yA mAdUka MeNgi Pale.UUliZia MaMbaLi pUb UtqeLekezwa SeheMunZurivya nYama chOma na firigisi ila mUda huu bado Labda jiOni ndo UtapatA nyama na firigisooo.
 

mambali

Senior Member
Oct 16, 2012
172
225
MkuU mINaPajUa VizuRi huKo.neNda Stend Pale haLafu
NeNdq KuShoTo haLafukAtQ kuLia mAeNeO yA mAdUka MeNgi Pale.UUliZia MaMbaLi pUb UtqeLekezwa SeheMunZurivya nYama chOma na firigisi ila mUda huu bado Labda jiOni ndo UtapatA nyama na firigisooo.

hyo mbona ni pub yangu ipo dar sinza usilete utani small pdidy
 

tamuuuuu

JF-Expert Member
Mar 10, 2014
14,708
2,000
Mkuu mambali hiv ID yako iwma uhusiano wowote na sehemu inaitwa mambali mkoani tabora?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom