Anayejua malengo ya harambee ya Rais Magufuli Zanzibar

Anayejua malengo ya harambee ya Rais Magufuli Zanzibar

Habar wana jf
Rais ameendelea na ziara ya siku 5 hapa kisiwani Zanzibar na leo amefungua hotel ya Verde azam luxury resort
Lakini kilichotuchanganya ni kuendesha halabe ya vijana
Lakin hatujajua hiyo halambee ilikuwa na malengo yap
Mwenye kujua malengo hayo atusaidie

Sent using Jamii Forums mobile app
Halabe ndio nini??

Tatizo bongo ni taifa la wajinga ndio maana hata Kuna iyo halabe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habar wana jf
Rais ameendelea na ziara ya siku 5 hapa kisiwani Zanzibar na leo amefungua hotel ya Verde azam luxury resort
Lakini kilichotuchanganya ni kuendesha halabe ya vijana
Lakin hatujajua hiyo halambee ilikuwa na malengo yap
Mwenye kujua malengo hayo atusaidie

Sent using Jamii Forums mobile app
Mim pia najiuliza ilo swali? Afu nikama yy ndo mc wahii shughuli

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Habar wana jf
Rais ameendelea na ziara ya siku 5 hapa kisiwani Zanzibar na leo amefungua hotel ya Verde azam luxury resort
Lakini kilichotuchanganya ni kuendesha halabe ya vijana
Lakin hatujajua hiyo halambee ilikuwa na malengo yap
Mwenye kujua malengo hayo atusaidie

Sent using Jamii Forums mobile app
unawafahamu Janjawidi ?
 
Mzee baba kushindwa kusoma na hata kutamka neno 'Mwanakwerekwe' hadi katika kujitoa kimaso maso kaomba apatiwe mtu wa kumsaidia katika hayo matamshi.

Si hapo tu bali hata mapinduzi kasema ni ya 1954 hadi aliposaidiwa. Hakika asingesaidiwa angeendelea kupuyanga. Pana tofauti kubwa ya ulimi kutokuwa na mfupa na haya tuyaonayo. Haya ni yale yale ya rais wa Kuwait bwana Saddam Hussein.

Huyo ni Mzee baba atanusurika mleta mada?
 
Mzee baba kushindwa kusoma na hata kutamka neno 'Mwanakwerekwe' hadi katika kujitoa kimaso nazo kaomba apatiwe mtu wa kumsaidia katika hayo matamshi.

Si hapo tu bali hata mapinduzi kasema ni ya 1954 hadi aliposaidiwa. Hakika asingesaidiwa angeendelea kupuyanga. Pana tofauti kubwa ya ulimi kutokuwa na mfupa na haya tuyaonayo. Haya ni yale yale ya rais wa Kuwait bwana Saddam Hussein.

Huyo ni Mzee baba atanusurika mleta mada?
Anusurike na nn mzee baba

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom