Anayechafua Serikali ya Magufuli ni nani ?

Anayechafua Serikali ya Magufuli ni nani ?

Naweza kusamaraizi km ifuatavyo:
Nchi wamepewa washamba na malimbukeni
 
JPM for life.

JPM for Tanzania.

He is sent from above.

He is my vote 2020.
 
Kuna mambo yakifanyika kwenye nchi yanasambaa duniani kwa haraka yakiwemo watu kupigwa risasi na kupotezwa.

Nilikuwa najiuliza zile fiksi za mkurugenzi wa Halmashauri ya kinondoni jeuri ile aliitoa wapi kiasi cha kuleta taharuki kwa nchi ?

Baya zaidi hata Mkurugenzi wa NEC Kailima alikuwa kimya mpaka yanatokea yale mauaji ya Akwilina .

Haya mbona mamlaKA ZA KUTUMBUWA ZIKO KIMYA ?

ANAYECHAFUWA SERIKALI YA MAGUFULI NI NANI ?
 
Yeye mwenyewe. Hakuna mtumishi wa chini mwenye ubavu wa kucheza ngoma tofauti na inayopigwa na bosi wake.
 
1.Rais ni mwongo maana aliongea tarehe 14/10/2017 kuwa kuna Watumishi wa Umma 59,000+ watapandishwa madaraja mwezi Novemba lakini hadi sasa hajapanda hata mmoja.

2.Rais alisema baada ya uhakiki kumalizika kutakuwa na maslahi bora kwa Watumishi wa Umma lakini hadi sasa wamepewa za uso.

Waandishi wa habari hizi hazifai kupamba kwenye front page maana sijawahi kuziona.

Kutoka hifadhi ya misitu ya Madihani
Mwanachama wa CCM.
Ajira 52 elfu zimefika ngapi?
 
Kuwatumia kina Bashite and the like kuwa washauri wakuu ndiyo matokeo ya nambo haya, ni kweli wamemwangusha JPM.

Hata kama una madaraka kiasi gani huwezi kuvunja Katiba & Sheria za nchi waziwazi harafu ukabaki salama milele. Unaweza kubaki salama kweli lakini kwa kitumia majeshi ila napo ni kwa muda tu.

JPM if he wants; he can turn things arround, Things not at worse.
 
1.Rais ni mwongo maana aliongea tarehe 14/10/2017 kuwa kuna Watumishi wa Umma 59,000+ watapandishwa madaraja mwezi Novemba lakini hadi sasa hajapanda hata mmoja.

2.Rais alisema baada ya uhakiki kumalizika kutakuwa na maslahi bora kwa Watumishi wa Umma lakini hadi sasa wamepewa za uso.

Waandishi wa habari hizi hazifai kupamba kwenye front page maana sijawahi kuziona.

Kutoka hifadhi ya misitu ya Madihani
Mwanachama wa CCM.
JPM for life.

JPM for Tanzania.

He is sent from above.

He is my vote 2020.
 
Kuna mtu anajikaanga kwa mafuta yake mwenyewe, huwezi ongoza watu million karbia sitin kwa kuiuka miongozo na katiba huku ukiamini utashi wako binafsi, huwezi ,huwezi nasema tena huwezi.
 
Hili suali linanijia kila wakati na kuwaza sana.

Mienendo ya viongozi wetu na mwelekeo wao huathiri mwenendo wa nchi.

Natafakari wakati ule Rais JPM alivyoiningia katika uongozi namna alivyowatia watu wengi tamaa na imani kuwa sasa nchi inakwenda tunakotaka. Lakini ghafla tumeshuhudia mambo ambayo si ya kawaida hapa Tanzania.

Ni wazi sasa upepo umegeuka na Tanzania ina taswira mbaya hapa NDANI NA NJE.

Kwanza kuanzia pale neno uzalendo lilipotafsiriwa kuwa ni kuunga mkono kila lifanywalo na watawala hata kama wanakosea na kuwadharau na kuwashughulikia wapingaji kuwa sio wazalendo hili lilikuwa pigo la kwanza. Kuanzia hapo nchi ikawa na visasi na migawanyiko.

Walau leo nataka tumjuwe anayechafuwa serikali ya Magufuli kwani tatizo ni nini ?

Jee wanaochafuwa ni wale wanaoibua hoja na wakosoaji wakubwa wa JPM kwenye awamu hii ?

Au je ni wale wasiotaka watu kuhoji na kukosoa hata pale taratibu zinapovunjwa ? au ni nani ?

Nilikuwa najiuliza kwa haya mambo yaliyopelekea kutokea matatizo kwenye nchi yetu hasa kwenye maeneo haya.

(a) kuzuiwa maandamano na haki za kidemokrasia
(b) Bunge kukosa meno ya kuisimamia serikali
(c) Utekaji na mauaji
(d) Viongozi wa upinzani kusumbuliwa bila sababu
(e)Vyombo vya habari kuminywa kufanya kazi zao
(f) Viongozi wa serikali kuingilia mambo nyaliyo nje ya uwezo wao kisheria.
(g) Lugha za utata kutoka kwa viongozi n.k

Kupitia maeneo haya na mengine, nchi yetu imejikuta ikiwa na taswira mbaya leo. Sasa nani kayaleta haya wakati hayakuwepo kwa KIASI HIKI KABLA YA UTAWALA JPM?


Natarajia majibu yenye ufafanuzi mzuri .



Kishada
Maandiko matakatifu yameandika hivi " AMELAANIWA MTU YULE AMTEGEMEAYE MWANADAMU " Yeremia 5:17

Sasa baada ya polisi na watu wasiojulikana kulazimisha wananchi kumuabudu mwanadamu , vinginevyo watakomeshwa basi Mungu wa Isaka kaamua kushusha LAANA ambayo haitaiacha nchi hii salama
 
Hii mada ni mtambuka kama yalivyo malaria. Kwa mfano JPM alizuia Maandamano na mikutano eti hataki siasa, lakini Pole Pole kutwa anapokea wapinzani na kutuhabarisha mambo ya siasa. Halafu kuna chaguzi kila siku za kujaza nafasi za wagombea walioamuwa kujitoa kwenye vyama vyao na kumuuunga mkono JPM kwa nini asitoe agizo kuwa watu wamuunge mkono huko huko na wasitoke kwenye vyama vyao ili hio siasa aliyosema haitaki isifanyike ? Tunachezeana akili.
Mkuu kama kuna soda karibu ebu kunywa nakuja kulipa
 
Wanazuia mikutano lakini wao wanazunguka nchi nzima Sasa hapo utauliza Kwa nini hali Sasa ni ya kughadhabisha!?
 
Mbona jibu unalo
Tena umeelezea vizuri kisha jibu maswali kwa notes zako mwenyewe, ulishasema alianza vzuri kisha ukazungumzia madhaifu yake we unadhani nani chanzo na mchafuzi mkuu????

Kama hukutumia yale maji ya dhahabu kipindi unaandika uzi huu embu tupe jibu mwenyewe maana lipo kwenye maelezo yako.
 
Lingine linalonisikitisha ni makada wa ccm na viongozi wa serikali baila haya wala aibu wanadiriki kupita huku na huku wakiwatishia Watanzania eti usipokikubali chama cha mapinduzi, mtavunjiwa nyumba zenu ooh watumishi wa umma nao kama hukitaki chama tawala hamtapata stahiki zenu mambo mengi ya aibu kimepoteza dira.
 
Hili suali linanijia kila wakati na kuwaza sana.

Mienendo ya viongozi wetu na mwelekeo wao huathiri mwenendo wa nchi.

Natafakari wakati ule Rais JPM alivyoiningia katika uongozi namna alivyowatia watu wengi tamaa na imani kuwa sasa nchi inakwenda tunakotaka. Lakini ghafla tumeshuhudia mambo ambayo si ya kawaida hapa Tanzania.

Ni wazi sasa upepo umegeuka na Tanzania ina taswira mbaya hapa NDANI NA NJE.

Kwanza kuanzia pale neno uzalendo lilipotafsiriwa kuwa ni kuunga mkono kila lifanywalo na watawala hata kama wanakosea na kuwadharau na kuwashughulikia wapingaji kuwa sio wazalendo hili lilikuwa pigo la kwanza. Kuanzia hapo nchi ikawa na visasi na migawanyiko.

Walau leo nataka tumjuwe anayechafuwa serikali ya Magufuli kwani tatizo ni nini ?

Jee wanaochafuwa ni wale wanaoibua hoja na wakosoaji wakubwa wa JPM kwenye awamu hii ?

Au je ni wale wasiotaka watu kuhoji na kukosoa hata pale taratibu zinapovunjwa ? au ni nani ?

Nilikuwa najiuliza kwa haya mambo yaliyopelekea kutokea matatizo kwenye nchi yetu hasa kwenye maeneo haya.

(a) kuzuiwa maandamano na haki za kidemokrasia
(b) Bunge kukosa meno ya kuisimamia serikali
(c) Utekaji na mauaji
(d) Viongozi wa upinzani kusumbuliwa bila sababu
(e)Vyombo vya habari kuminywa kufanya kazi zao
(f) Viongozi wa serikali kuingilia mambo nyaliyo nje ya uwezo wao kisheria.
(g) Lugha za utata kutoka kwa viongozi n.k

Kupitia maeneo haya na mengine, nchi yetu imejikuta ikiwa na taswira mbaya leo. Sasa nani kayaleta haya wakati hayakuwepo kwa KIASI HIKI KABLA YA UTAWALA JPM?


Natarajia majibu yenye ufafanuzi mzuri .



Kishada
Aliowaamini ndio mwanzo wa yote.
 
Back
Top Bottom