Anaye wachanganya wanaume mmu ni yupi?

Anaye wachanganya wanaume mmu ni yupi?

lara 1 ndo anawachanganya wanaumebut in a meaning that wanaume wanachanganyikiwa na wako curious kutaka kumjua, kumfahamu, kumuona lara 1 kutokana na mada zake, anavojiamini, story zake etc.
Na si kuwa lara 1 anawachanganya wanaume wa MMU kwa maana mbaya hapana.
 
Last edited by a moderator:
lara 1 ndo anawachanganya wanaumebut in a meaning that wanaume wanachanganyikiwa na wako curious kutaka kumjua, kumfahamu, kumuona lara 1 kutokana na mada zake, anavojiamini, story zake etc.
Na si kuwa lara 1 anawachanganya wanaume wa MMU kwa maana mbaya hapana.

We ni Ke or me!????
 
Last edited by a moderator:
hivi lini mtaanza kuweka mashindano ya wanaume humu

hivi MMU maana ake nini mbona mpo nje ya hii forum????

hivi unaukumbuka ule wimbo waa uuui anavutiaaa uuuh ninamzimiaaaa mwenye umbo namba 8 ananichanganya toka moyoni nasema nampenda sana ama piga hilo gita moja ni zaidi ya santana ili na mimi nimuite maaamaa×2

kwa kifupi ni hivi anaechanganya ni umbo namba nane sio sisi
 
hivi lini mtaanza kuweka mashindano ya wanaume humu

hivi MMU maana ake nini mbona mpo nje ya hii forum????

hivi unaukumbuka ule wimbo waa uuui anavutiaaa uuuh ninamzimiaaaa mwenye umbo namba 8 ananichanganya toka moyoni nasema nampenda sana ama piga hilo gita moja ni zaidi ya santana ili na mimi nimuite maaamaa×2

kwa kifupi ni hivi anaechanganya ni umbo namba nane sio sisi

inaelekea una dimples
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom