Anatamanisha sana tena zaidi ya sana

Anatamanisha sana tena zaidi ya sana

Fundi mahiri wa Ujenzi

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2012
Posts
5,044
Reaction score
4,440
Salaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaam,

Mficha ugongwa mauti humuumbua, acha ni seme ya moyoni.

Nikimuona tu moyo wangu hupwitapwita kama unangojea matokeo ya mtihani ambao unajua hukufanya vizuri,
Akipita tu namkodolea mimacho hatari,
Akitabasamu tu na anza kuimajine tukiwa faraga mm na yy itakuwaje,
Tukigusana tu ...................uume husimama hatari,

Unajua huyu ni nani?


Binti yeyote alievaa kiatu kizuri, sio kizuri tu pia kiwe kizuri na kirefu halafu awe ametilia na nguo flani hivi ya kisasa, namaanisha skirt flani hivi iliyoishia juu kidogo ya magoti plus blazia iliyomkaa vizuri na saa flani hivi yenye mvuto.

Ila sijui kama hapa MMU kuna mtu kama huyu!
 
Mbebs aliyetupia bright white tank top, jeans ya True Religion yenye darizi kwenye mifuko ya nyuma na mbele kidogo, halafu katupia shades za Ferragamo.

Mkononi ana begi kali ya Balenciaga, nywele kama singasinga, ngozi nyororo mithili ya unyayo wa mtoto....

Unyunyu kanyunyizia wa Amouage halafu chini katupia viatu vyake vya kokoko.

Hiyo miondoko yake sasa.....ana sashay kwa raha zake na hana time na mtu.

Wacha tu aisee. Mavumbini huwezi pata totoz kama hizo. Huko zipo wannabees tu.
 
SharubarooWee toa acha ubakhili... lipa ununue vinavyo stahiki !! Nini kusononeka ovyo!
 
Basi macho yako huenda yakawa na wakati mgumu sana ukiwa maeneo ya Posta Mpya(dar) mida ya jioni jioni flani hivi...
 
Salaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaam,

Mficha ugongwa mauti humuumbua, acha ni seme ya moyoni.

Nikimuona tu moyo wangu hupwitapwita kama unangojea matokeo ya mtihani ambao unajua hukufanya vizuri,
Akipita tu namkodolea mimacho hatari,
Akitabasamu tu na anza kuimajine tukiwa faraga mm na yy itakuwaje,
Tukigusana tu ...................uume husimama hatari,

Unajua huyu ni nani?


Binti yeyote alievaa kiatu kizuri, sio kizuri tu pia kiwe kizuri na kirefu halafu awe ametilia na nguo flani hivi ya kisasa, namaanisha skirt flani hivi iliyoishia juu kidogo ya magoti plus blazia iliyomkaa vizuri na saa flani hivi yenye mvuto.

Ila sijui kama hapa MMU kuna mtu kama huyu!

Tamaa mbaya, itakuingiza pabaya. Tafuta mpenzi wa kudumu au mke kabisa kisha mvalishe hivyo unavyopenda wewe ili utulie nae kuepuka kutamani kila mwanamke aliyevaa hivyo. Utatamani wangapi? Kumbuka, tamaa siku zote, huzaa dhambi, na dhambi huzaa mauti.
 
Tamaa mbaya, itakuingiza pabaya. Tafuta mpenzi wa kudumu au mke kabisa kisha mvalishe hivyo unavyopenda wewe ili utulie nae kuepuka kutamani kila mwanamke aliyevaa hivyo. Utatamani wangapi? Kumbuka, tamaa siku zote, huzaa dhambi, na dhambi huzaa mauti.

Hata mm natambua kuwa tamaa ni mbaya ila automatically inanitokea ni kimuona binti wa dizaini hiyo
 
Mkuu kama una mke nenda naye shopping mnunulie vitu vyote hivyo halafu uwe unamtolea hayo macho wakati wote, mambo yatakuwa safiii hata kuchelewa kurudi nyumbani hutatamani.
 
Mkuu kama una mke nenda naye shopping mnunulie vitu vyote hivyo halafu uwe unamtolea hayo macho wakati wote, mambo yatakuwa safiii hata kuchelewa kurudi nyumbani hutatamani.

Kipato changu kwa mwezi ni shillingi 80,000 nimepanga kodi nalipa 20,000 kwa mwezi bado nauli ya kwenda kibaruani na hapo sijamwachia wife hela ya matumizi ya nyumbani. Nikitoa matumizi yote nabakiwa na -20,000. hebu niambie nitapata wapi hela ya kununua viwalo vya thamani kama hivyo
 
Back
Top Bottom