Anatamanisha sana tena zaidi ya sana

Anatamanisha sana tena zaidi ya sana

Mbebs aliyetupia bright white tank top, jeans ya True Religion yenye darizi kwenye mifuko ya nyuma na mbele kidogo, halafu katupia shades za Ferragamo.

Mkononi ana begi kali ya Balenciaga, nywele kama singasinga, ngozi nyororo mithili ya unyayo wa mtoto....

Unyunyu kanyunyizia wa Amouage halafu chini katupia viatu vyake vya kokoko.

Hiyo miondoko yake sasa.....ana sashay kwa raha zake na hana time na mtu.

Wacha tu aisee. Mavumbini huwezi pata totoz kama hizo. Huko zipo wannabees tu.

Halafu akigeuza shingo mithili ya twiga ageukapo.......
 
Hahaha hzi bangi wallah mwaka huu ztatumalza wengi.nshafanya mapenz na washchana weng xana hadi akina beyonce.imagenation 2 jaman napita
 
Kipato changu kwa mwezi ni shillingi 80,000 nimepanga kodi nalipa 20,000 kwa mwezi bado nauli ya kwenda kibaruani na hapo sijamwachia wife hela ya matumizi ya nyumbani. Nikitoa matumizi yote nabakiwa na -20,000. hebu niambie nitapata wapi hela ya kununua viwalo vya thamani kama hivyo

mmh! Unalooo!
 
Asnam, kama kakutaja vile...:tape::tape::tape:
 
Last edited by a moderator:
sawa ndugu sisi ambao hatuna mkwanja tutawala kwa macho tu

sa nikisema ninunulie hiyo sketi ya chini ya magoti,kiatu cha mchuchumio mrefu we hauna

ngoja wenzako waendelee kuhudumia halafu ukituona njiani uendelee kututamani
 
Salaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaam,

Mficha ugongwa mauti humuumbua, acha ni seme ya moyoni.

Nikimuona tu moyo wangu hupwitapwita kama unangojea matokeo ya mtihani ambao unajua hukufanya vizuri,
Akipita tu namkodolea mimacho hatari,
Akitabasamu tu na anza kuimajine tukiwa faraga mm na yy itakuwaje,
Tukigusana tu ...................uume husimama hatari,

Unajua huyu ni nani?


Binti yeyote alievaa kiatu kizuri, sio kizuri tu pia kiwe kizuri na kirefu halafu awe ametilia na nguo flani hivi ya kisasa, namaanisha skirt flani hivi iliyoishia juu kidogo ya magoti plus blazia iliyomkaa vizuri na saa flani hivi yenye mvuto.

Ila sijui kama hapa MMU kuna mtu kama huyu!
mzizi......
 
sa nikisema ninunulie hiyo sketi ya chini ya magoti,kiatu cha mchuchumio mrefu we hauna

ngoja wenzako waendelee kuhudumia halafu ukituona njiani uendelee kututamani

Ninazo hizo hapo hazikutoshi, zipo kwa ajili yako

314993_216078861790885_1621728033_n.jpg
 
Kipato changu kwa mwezi ni shillingi 80,000 nimepanga kodi nalipa 20,000 kwa mwezi bado nauli ya kwenda kibaruani na hapo sijamwachia wife hela ya matumizi ya nyumbani. Nikitoa matumizi yote nabakiwa na -20,000. hebu niambie nitapata wapi hela ya kununua viwalo vya thamani kama hivyo

acha tamaa,utakufa cku c zako,rizka na kipato chako Ulichojaliwa..
 
Kipato changu kwa mwezi ni shillingi 80,000 nimepanga kodi nalipa 20,000 kwa mwezi bado nauli ya kwenda kibaruani na hapo sijamwachia wife hela ya matumizi ya nyumbani. Nikitoa matumizi yote nabakiwa na -20,000. hebu niambie nitapata wapi hela ya kununua viwalo vya thamani kama hivyo

duuuuuuuuuh!!!!!!!!!! Ni haki yako kula kwa macho!!!!!!!
 
Back
Top Bottom