Anatamanisha sana tena zaidi ya sana

Anatamanisha sana tena zaidi ya sana

Kipato changu kwa mwezi ni shillingi 80,000 nimepanga kodi nalipa 20,000 kwa mwezi bado nauli ya kwenda kibaruani na hapo sijamwachia wife hela ya matumizi ya nyumbani. Nikitoa matumizi yote nabakiwa na -20,000. hebu niambie nitapata wapi hela ya kununua viwalo vya thamani kama hivyo

Tafuta kwanza $$$ hayo yatakuja,
 
sasa msilie sana alaf wewe unaonekana haukai dar....jua hlo linakomaza jamani.....wanawake kama wachimba mkaa..

we unadhani kwa nini watu8 anasema hivi "umebambiana na kimwana aliyenona haswaaa"

anayajua mambo yetu
 
Last edited by a moderator:
Napatikana huku Jei Efu, umenitafuta kweli umenikosa sidhani kazana bandugu.
 
Kipato changu kwa mwezi ni shillingi 80,000 nimepanga kodi nalipa 20,000 kwa mwezi bado nauli ya kwenda kibaruani na hapo sijamwachia wife hela ya matumizi ya nyumbani. Nikitoa matumizi yote nabakiwa na -20,000. hebu niambie nitapata wapi hela ya kununua viwalo vya thamani kama hivyo

Mhhhh.......mbona kazii.....
 
Kipato changu kwa mwezi ni shillingi 80,000 nimepanga kodi nalipa 20,000 kwa mwezi bado nauli ya kwenda kibaruani na hapo sijamwachia wife hela ya matumizi ya nyumbani. Nikitoa matumizi yote nabakiwa na -20,000. hebu niambie nitapata wapi hela ya kununua viwalo vya thamani kama hivyo


kwa kipato hicho , utaishia kunyetuka tu.
 
Back
Top Bottom