Anataka nifanye nae mapenzi kutokana na mateso ya mumewe | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka nifanye nae mapenzi kutokana na mateso ya mumewe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Greater thinker, Dec 3, 2011.

  1. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ilikuwa juzi majira ya jioni jioni hivi mara nikapata simu kutoka kwa dada fulani hivi alijitambulisha kwa jina la Fatma(simfahamu) na alikuwa anamuulizia mtu pia ambaye simjui(kutokana na situation alikuwa amekosea namba) akawa amelitambua hilo mapemaa..
    Sasa baada kama ya saa moja hivi nikapokea tena simu kwa namba ile ile ya kwanza ya Fatma mara hii tena nilivyopokea kumbe mumewe ndo aliyenipigia na akaanza kunishtumu kuwa namchukulia mkewe na kuanza kunitukana matusi ya maungoni mimi nilichokifanya niliiweka simu loudspeaker na kuanza kupiga mabati na fimbo(kwa nia ya kumpigia kelele) kwa kuwa nilimuambia ki-staarabu hakunielewa.
    Sasa mwisho wa picha mkewe akanipigia na kuniambia kuwa mumewe anampga,ana mtukana na kumtesa kwa kosa ambalo hajafanya hivyo akawa ananiambia ananitaka nifanye mapenzi nae kwa kuwa amechoka kulaumiwa kwa kosa hasilofanya ni bora tu alifanye kabisa na kuongezea kuwa atalipa guest house mwenyewe ili mradi tu nikamshughurikie.
    Sasa mimi niko dilema naombeni ushauri wana jamii yoo..GT hapa yoo
     
  2. I

    IPECACUANHA JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 1,752
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kaonane nae uone Kama analipa....
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,660
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wf muhuni
    Iyo yoo itakuwa nyoo.
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nenda kaka! ila jiandae kwa mambo yafuatayo:
    1. ukikuta hanamvuto uwetayari kumsaidia pia
    2.Uwe fiti kwa magoli ya kutosha
    3. jiandae kugeuzwa, kulipa au kudhalilishwa pindi ukifumaniwa
    4. usisahau salama c
    nihayo
     
  5. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kaka achana nae huyo, haina tija wala sababu kutembea na mke wa mtu kwa sababu zozote zile
     
  6. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kama unataka kucameruniwa nenda kaka! hilo ni tego!!!!
     
  7. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,541
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Mkuu,

    Usijefanyiwa kama Location yako!

    Ibilisi ana njia nyingi za kumnasa Mwanadamu muadilifu, take care!!
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Dnt try it.
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,506
    Likes Received: 1,341
    Trophy Points: 280
    Hata kama mkifanya kwa siri na msikamatwe,mtu makini hawezi kushauriwa jambo la kijinga nae akakubali kulifanya!
     
  10. cheze

    cheze JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 60
    Donot try it anywhere..utaibiwa hadi boxer..tuulize, hiyo ni one of tricky malaya-wezi wanazozitumia.
     
  11. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Achana na iyo kitu kabisa
     
  12. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,492
    Likes Received: 1,592
    Trophy Points: 280
    Siku hizi mambo yamekuwa magumu sana,inaweza kuwa wamepanga ili wafanye fumanizi ili wajipatie kipato,je uko tayari kulipa?
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Kamata mwiziiiiiiiiii!!!!
     
  14. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nenda kasaini death certificate yako.
    Mke wa mtu ni sumu
     
  15. Greater thinker

    Greater thinker JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Roger dat yoo...
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,294
    Likes Received: 4,263
    Trophy Points: 280
    ingia tu kichwakichwa uone
     
  17. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Usikubali mwayego
     
  18. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,996
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na Cheze hiyo ni setup. Itakuwaje mwanamke hajawahi kukuona akushikie bango anataka kulala na wewe na gharama za guest alipie? Jiulize kijana utakuja tegeshewa uchukuliwe video halafu uwe blackmailed.
     
  19. O

    One tsh. Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kinakachokupata usituambie maana tunakijua
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,478
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Great Thinker, ukisema kuwa uko kwenye dilema ni kuwa kuna sehemu ya moyo wako inakuruhusu na ipo inayokukataza, Eh?v
     
Loading...