Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataka ni mshauri

Discussion in 'JF Doctor' started by Mzee, May 1, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,774
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    Ndg wana JF, jana nilikuwa nyumbani nimepumzka mchana, mke wa mshkaj wangu akanipgia simu tukutane baa flani kuna inshu anataka nimshauri.
    Baada ya kukutana, anadai mshkaj huwa hamtoshelez, huwa anapga k1......na hajawahi tangu waoane hajawahi kumtosheleza, anadai kuwa mshkaji anazuga kuwa kaz znamchosha. ananiomba ushauri nifanyeje??.
    Usiku saa tisa alinipgia simu kuwa anaumwa, muda huu kanipgaia simu tukutane tena. Anasisitiza kuwa ushaur wangu ni muhimu kwake.
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kicheche, kwa nini asiseme nae?
     
  3. N

    Nancy70 Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Angalia bwana asije akakutosa bure ukavunja urafiki wenu na mumewe, wanawake wajanja sana kwa nini asikae na mumewe akamueleza matatizo yake, anakueleza wewe?huyo anakutega tu si ajabu ht hz complains si za kweli. chunga sana..!!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,774
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    Nashndwa kumueleza mshkaj, lazma ajiulze maswali meng, nahofia pia kum discourage jamaa b'se anampenda sana.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,774
    Likes Received: 1,546
    Trophy Points: 280
    Anadai ameshamueleza!!!!
     
  6. N

    Nancy70 Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa kama kamueleza na haijasaidia anafikiri wewe utamshauri nini? anakutega tu huyo kaka anataka wewe ndo uwe suluhisho lake..ila mi naona imekaa vibaya hiyo. Amuaccept mwenziye tu kama ndo mapungufu yake na wajaribu kutafuta njia nyingine.
     
  7. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo hana lolote anataka ummege tu. Kazi kwako.
     
  8. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    anakutaka hyo shemejiiiiiiiiiiiiiiii
     
  9. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kabisaa, chunga sana!
    kwani waswahili husema "shemeji nyama ya hamu" LOL
     
  10. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,866
    Likes Received: 1,143
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni sumu kali,achana nayo kabisa.
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,245
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    keep measurable distance!
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,741
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Anakutega.
     
  13. wende

    wende JF-Expert Member

    #13
    May 1, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyo anamatatizo,huenda alishasikia kuwe wewe ni kudume wa shoga kwa mambo!!....kaa mbali naye,du wanawake bana!!!
    Heshimu sana huo urafiki wenu na mumewe!
     
  14. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Zima taa, fanya mambo ila kwa siri kubwa
     
Loading...