Anataja jina la mwingine! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anataja jina la mwingine!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Aug 23, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,795
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Chukulia kwamba mpenzi wako anakosea mara kadhaa kutaja jina lako. Inawezekana siyo katika hali ya kawaida, bali hata wakati wa kushiriki tendo la ndoa. Je ungefanyaje kama jambo la aina hiyo lingekutokea?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    issue sio kukosea jina
    issue anataja jina la nani?????

    kama naitwa juma,halafu anatajwa rashid......

    swali hapa rashid ni nani hasa??????

    kwanini rashid na sio labda jema?
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,652
    Likes Received: 35,412
    Trophy Points: 280
    Hapo ni dhahiri mtu mwenye jina tajwa anatawala fikra za huyo mwanamke. Mimi sijui nitafanyeje endapo kitu kama hicho kikitokea. Nitajua cha kufanya wakati huo.
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,315
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    huna chako!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huchukua muda kulisahau jina la x wake, unavumilia hadi atapo zoea jina lako
     
  6. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,512
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    jibu unalo ila umeulza tu bila sababu.swaga za huyo anaemtaja zpo juu..datz y amestik kwny mind
     
  7. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,512
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    utatia akil.
     
  8. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,512
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    x?hyo inakuwa si kwa x njemba la ktaa 2
     
  9. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 651
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Dah hiyo ni hatari sana hujue huyo ndo anampagawisha kuliko wewe!
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,652
    Likes Received: 35,412
    Trophy Points: 280
    Wewe ni mwanamke?
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,911
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Inabidi ujue wazi kwamba una mme mwenzio.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mchukulie maneno mdomoni utajua!!
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,652
    Likes Received: 35,412
    Trophy Points: 280
    Wewe umewahi taja jina la mwingine?
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    That would mean nliyenae kazidiwa..NO!!
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Siyo kwamba hapo umefikia kiwango cha huyo mwenzako?
    Naona kama vile atakuwa anakufananisha na huyo kidume mwenzako!
     
  16. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 2,002
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Bwanae inapause kwanza halafu unamuuliza hilo jina vipiii....????
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Aug 23, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 73,652
    Likes Received: 35,412
    Trophy Points: 280
    Unajua sana kujibu maswali wewe. Nakupa 100.
     
  18. k

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,759
    Likes Received: 1,048
    Trophy Points: 280
    huyo atakuwa tapeli wa mapenzi
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Hamna zawadi?!

    Nwy kiukweli inabidi either uvumilie mmalize au ukishindwa umwambie umemaliza.Alafu baada ya muda kidogo unamuuliza hivi eti fulani ni nani?!Jibu atakalokupa hapo litumie kama mwongozo wa kuupata ukweli.
    Mwisho wa siku utajua kama una msaidizi hivyo kajichanganya!

    Au kama bado ana hisia na ex wake hivyo kakuchanganya!

    Au kama umemkumbusha ex wake...hapa nadhani utakua umefikia kiwango cha mshkaji.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,826
    Likes Received: 22,467
    Trophy Points: 280
    mtu anaweza kuwa na hisia na mtu wake wa zamani....

    sometimes hata mtu ambae ameshakufa.....

    so unaweza kuitwa jina la ex hubby,or ex wife
     
Loading...